• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM.bầy Mèo Anh Lông Dài baby (3 vàng 1 trắng,3 cái 1 đực)

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
hiện h mình có 1 bầy Mèo ALD(3 cái 1 đực) baby thuần các bé đã đc 1th 20ngày giá 1 bé là 2tr5 bé nào cũng 2 lớp lông ,mũi rất ngắn và tai rất nhỏ có đc tất cả những đặc điểm của mèo ALDhi!.3 bé vàng(3 bé đều mắt vàng)1 bé trắng giống mẹ nên mắt 2 màu xanh và vàng)mẹ của bé là bé mèo ALD lai Nga màu trắng tên Ngọc Bích và bố của tụi nó là bé mèo ALD thuần của a Huân bên Q3.ai cần đt mình 0904136919 Long...261/8/6 tô kí.Q12(nhà ngay mặt tiền cầu vượt Quang Trung nên rất dễ tìm nha các bạn!)http://www.5-giay.vn/thu-cung-thu-nuoi/6928675-hcm-bay-meo-anh-long-dai-baby-thuan-chung-3-vang-1-trang-3-cai-1-duc.html

mashimaru_1990

hic vẫn ko up hình đc xin lỗi Mod e đăng nhờ bên 5-giay.vn vậy!mời các bạn qua link đó xem hình

tinytei

TinyTei
Lúc thì ALD thuần lúc thì Nga thuần là s b? Mẹ pé ALD la nga, bố ALD mà bạn kiu thuần chủng thì chắc bạn nên cho hết đàn con như b nói quá =="
Nếu b nói phối vs mèo ALD thuần nhà a Huân thì pé ALD đó màu vàng đúng k b? Nhà a ý có 1 pé ALD vàng đấy thôi, có 1 đực Nga lai ALD và 1 pé 34 nữa. à, còn 1 con ALD con của con màu vàng là màu kem nữa. Có nhiu đó con đực thui ==" Pé bạn đã phối vs con nào trog số chúng?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
E ơi làm ơn bỏ chữ thuần đi e ạh, e đừng dùng khi còn chưa hiểu ý nghĩa của từ thuần chủng phải là ntn, từ đó rất nhạy cảm, đòi hỏi sự chuẩn xác về nguồn gốc gia phả các thế hệ đời trc, ngày trc e rao Nga thuần chủng,cg k đúng, giờ lại rao ALD thuần chủng @@ ,cũng k đúng tuốt! Chính lời e xác nhận mẹ các baby là bé Ngọc Bích là ALD lai Nga mà, thì làm sao các con lại là ALD hay Nga thuần đc?????
Còn thì các bé rất xinh, chúc các cháu mau tìm đc chủ tốt nhé

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Bao Linh 85 said:
E ơi làm ơn bỏ chữ thuần đi e ạh, e đừng dùng khi còn chưa hiểu ý nghĩa của từ thuần chủng phải là ntn, từ đó rất nhạy cảm, đòi hỏi sự chuẩn xác về nguồn gốc gia phả các thế hệ đời trc, ngày trc e rao Nga thuần chủng,cg k đúng, giờ lại rao ALD thuần chủng @@ ,cũng k đúng tuốt! Chính lời e xác nhận mẹ các baby là bé Ngọc Bích là ALD lai Nga mà, thì làm sao các con lại là ALD hay Nga thuần đc?????
Còn thì các bé rất xinh, chúc các cháu mau tìm đc chủ tốt nhé
Mèo thuần thì phải có giấy tờ gia phả hẳn hoi chị ơi. Mèo ở VN mình bán 2-3tr 1 con mà bảo thuần chủng thì chẳng ra làm sao hết chị haz...

mashimaru_1990

Hi cám ơn tất cả các bạn mình sẽ sữa lại và các bé đã đc bán hểt!

mashimaru_1990

uhm bé nào cũng xinh hết e

mashimaru_1990

chỉ còn 1 bé cái duy nhất thôi nhé!