• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM.bầy Mèo Nga baby thuần chủng (3 vàng 1 trắng,bảo đảm Mèo Nga thuần chủng nghen!)

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
hic.xin lỗi mod cho mình đăng bài khác mình ko uphinh đc.cám ơn!

mashimaru_1990

lỗi các bạn.mình ít onl lắm mong các bạn nt,đt mình để biểt thêm thông tin chi tiết bảo đảm mình sẽ gởi hình và giá sinh viên để các bạn chọn lựa!

Xitrum

Member
Mr/Ms. Kelly0704 comment dzui quá. Nhưng vẫn mong thấy mặt mấy bé, chắc rực rỡ lắm.
Up hình đi ông chủ ơi !!

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Cho xin 500đ hình ảnh đi bạn ơi...Mình cũng muốn thấy bé mèo Nga màu vàng..Ko biết đột biến kiểu j` lại ra màu vàng ????????

kimngan94

YTC Developer
MeoxiemBD said:
Mong các bé sớm về nhà mới
Nhưng bạn nói mèo Nga THUẦN CHỦNG mình thiết nghỉ meo nga làm j có mèo VÀNG
ừ Nga thuần hình như lông trắng và đặt biệt 2 mắt đều phải xanh ^^ biết vậy thôi k biết đúng không ^^

tinytei

TinyTei
Bên a Huân chỉ có 1 thằng ku Nga lai ALD mắt 2 màu, trắng tinh có đốm đen trên đầu thôi bạn :|
Ko có pé nào thuần Nga đực cả. Chỉ có 1 hay 2 con Nga cái thui ==" Mình phối bên a Huân mấy lần rùi. a ý vui tính lúm hề hề, dự tháng 10 sẽ đem mèo qua phối vs thằng Nga lai ALD cực đẹp nhà ảnh nửa

minie.love

T.Viên Năng Động
anh ơi bé Ngọc bích sinh baby rồi ạ? vậy chắc baby của nó sẽ xinh lắm đây... anh up hình cho mọi người xem đi
Mà anh ơi Ngọc Bích là Nga lai ALD a ạ. Các baby chắc có gen giống ông ngoại nên có màu ginger :)

mashimaru_1990

xin lỗi các bạn chính xác bé mèo mẹ là ALD lai Nga còn a Huân chính xác chỉ có 1 bé mèo đực là màu vàng mắt cũng màu vàng...

Xiao Ai

Member
Ko biết giá thế nào nhưng lấn cấn thuần với ko thuần là thấy phức tạp rồi, Nga thì là Nga, Nga cơ bản là lông trắng mắt xanh, ngoại lệ đều ko phải Nga nữa chứ đừng nói đến thuần. Còn thấy bạn nào bảo 4tr, 34 4tr cũng đắt chứ ko nói đến Nga :)

minie.love

T.Viên Năng Động
34 mà 4tr thì là quá rẻ chứ sao đắt đc bạn. Về cơ bản thì 34 lai cũng có cái giá ấy rồi.
Mèo đực bên nhà a Huân là ALD . Mèo mẹ tuy là ALD lai nga nhưng gen ALD trội hơn ( lông xù 2 lớp, bờm to). Vậy nên các bé miu cũng >75% là ALD

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Xiao Ai said:
Ko biết giá thế nào nhưng lấn cấn thuần với ko thuần là thấy phức tạp rồi, Nga thì là Nga, Nga cơ bản là lông trắng mắt xanh, ngoại lệ đều ko phải Nga nữa chứ đừng nói đến thuần. Còn thấy bạn nào bảo 4tr, 34 4tr cũng đắt chứ ko nói đến Nga :)
34 4 triệu thì là rẻ, chứ đắt gì bạn?
Mèo bạn topic giá nhiu k bít nhưng nga lai ald thì tuỳ ng thích nga thì nga, thích ald thì bảo ald thôi nhưng nên nói la ald lai nga or nga lai ald bạn chủ topic rút kjnh nghiệm.

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Vậy là không giống với chủ thớt nói rồi. Nên sửa lại đi thôi.