• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bắc Kinh thuần chủng,siêu đẹp,siêu rẻ,siêu khỏe!

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
ông còn con cái hình nào vậy?chiều tối qua nhà ông bắt lun

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
oh vậy anh lấy con cái của anh này rồi à . thôi vậy cũng được cún em lâu lém mới đẻ và bán được mua của calemkemchuoi di . up ne

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
Chuối gàn nhà a Ngọc mà không biết a Ngọc là quá dỡ.
Minh Ngọc chuyên nuôi Bk trắng thuần chủng mặt tịt bằng phẳng mà Chuối chưa nghe à!

http://viettelhcm.com.vn/forum/showthread.php?13545-Cho-Bac-Kinh-trang-thuan-chung

Chuối gàn nhà a Ngọc mà không biết a Ngọc là quá dỡ.
Minh Ngọc chuyên nuôi Bk trắng thuần chủng mặt tịt bằng phẳng mà Chuối chưa nghe à!

http://viettelhcm.com.vn/forum/showthread.php?13545-Cho-Bac-Kinh-trang-thuan-chung

hehe,em có nghe danh,nhưng chưa có cơ hội yết kiến anh,anh cho em số đt bữa nào qua bên khu em coffe.E thì bán nhiều loại lắm,trên mạng chủ yếu bán cún ít tiền để các bạn sv hs,còn chủ yếu người ta gọi điện đến đặt các loại cún khác

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
hehe,em có nghe danh,nhưng chưa có cơ hội yết kiến anh,anh cho em số đt bữa nào qua bên khu em coffe.E thì bán nhiều loại lắm,trên mạng chủ yếu bán cún ít tiền để các bạn sv hs,còn chủ yếu người ta gọi điện đến đặt các loại cún khác

uhm.Ở đương Le Quang Đinh có quán Gold ug dc lắm em

khoamax

T.Viên Năng Động
hihi tai đực nó năng động hơn cái với lại đực sau này lớn lên nhìn lông đẹp hơn anh ah.Ah còn chú cún em đặt hàng ông anh khi nèo có cho em cái hẹn cụ thể dùm

hihi tai đực nó năng động hơn cái với lại đực sau này lớn lên nhìn lông đẹp hơn anh ah.Ah còn chú cún em đặt hàng ông anh khi nèo có cho em cái hẹn cụ thể dùm

anh chưa biết hôm nào có,nhưng có hú em liền

mấy e này mà bảo thuần chủng , ko lai bk hơi phí

tự do bình luận,no CM :rolleyes:

duyanh781995

YTC Developer
phụ bạn.............

khoamax

T.Viên Năng Động
Hi anh xin lỗi anh em ko đặt chó nữa vì em đã mua dc rui up anh xem chơi:

mới về chưa dám tắm nên nhìn em nó hơi dơ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
dù gì cũng thank anh