• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM CÓ AI MUỐN PHỐI GIỐNG PHỐC HƯƠU FREE KHÔNG?

Status
Không mở trả lời sau này.

kaka7una

YTC Developer
Tình hình là mình có một em phốc hươu đực khôn lắm, rất nghe lời là hiểu chủ màu chocola mượt mà, mình muốn có hậu duệ của em mà chưa tìm được vợ, nay đăng lên để mọi người tham khảo, ai có nhu cầu hợp tác thì pm mình nhé kaka7una@yahoo.com hoặc 0988425548 gặp Nghĩa. Mình không lấy tiền phối chỉ xin chia đôi số cún con để nuôi lấy giống!!!!

daivd_new

YTC Developer
:157: lỡ sinh 2 con. Mà 1 con chết , 1 con sống chia thế nào. Nghe đâu chó càng nhỏ càng khó sinh đấy

kaka7una

YTC Developer
thấy tiêu đề hấp dẫn lắm nha ! .......................Đọc xong té xĩu :) :)

hơ hơ, mình mới nuôi nên không biết luật xin lỗi bạn nhé! nếu bé đẻ hai-ba em thì cho mình xin 1 em, còn nếu đẻ 1 em thì cho mình xin 500k

6 Huỳnh

Phối giống 1 lần có giá từ 1.000.000đ đến 1.200.000đ. Chó con thì từ khoảng 2.500.000đ đến 3.500.000đ/con. Bạn tính vậy thiệt khó cho "đàn gái" (!)

kaka7una

YTC Developer
Phối giống 1 lần có giá từ 1.000.000đ đến 1.200.000đ. Chó con thì từ khoảng 2.500.000đ đến 3.500.000đ/con. Bạn tính vậy thiệt khó cho "đàn gái" (!)

vâng cháu mới nuôi chú ơi, nên thông cảm chưa biết luật! vả lại cháu chỉ kiếm bạn bè cùng trang lứa giao lưu học hỏi, kết thân, trao đổi trên tinh thần vui vẻ là chính chứ có đem chó ra kinh doanh như chú đâu mà chú sợ rớt giá! chúc chú buôn may bán đắt!

Status
Không mở trả lời sau này.