• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hcm cần bán gấp 1 chú chó gấu đực màu trắng 2th !

lulu_ismylove1

xin chào cô gái!!! lâu ngày không gặp cô vẫn diêu ngoa và chanh chua như ngày nào? dây cáp đứt rồi usb hư rồi qua xtina cho mượn mà đăng lên lừa đảo nè..... :le_luoi:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
xin chào cô gái!!! lâu ngày không gặp cô vẫn diêu ngoa và chanh chua như ngày nào? dây cáp đứt rồi usb hư rồi qua xtina cho mượn mà đăng lên lừa đảo nè..... :le_luoi:

bán ý cũng đã nói ko phải gấu rồi mắc gì bạn phải nói nữa . xtina này lâu lắm rồi h lại lên làm phiền nữa nhỉ

Happy_Iceream

YTC Developer
bạn đừng để tôi nói nặng bạn nhé.Xin BQT cũng giải quyết dùm đi chứ mình cũng chẵng mún nc với kẻ vô học như vậy đâu.

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
upppppppp cho Mod nào rãnh vào xem :D

wowowo

YTC Developer
K hình k bàn thì bạn vào cm làm gì?bạn k lên tiếng có phải hay hơn k?

Lên tiếng để bạn thêm ảnh để bàn . OK?

Happy_Iceream

YTC Developer
ok.mình sẽ úp lên nà nhưng k phải chó gấu chủng mà là chó gấu lai theo như các anh mod nói.Xin mod close topic này,mình xin lập topic khác cho sạch sẽ hơn và mong anh em ủng hộ nhá ! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

speedofhawk

T.Viên Năng Động
hình đi bạn ui hjhj