• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM có ai dám thương lượng mua lại chú cún tội nghiệp ko?

sallytruong13

YTC Developer
một em chó ta bị chủ bỏ đói. sáng nay mém nữa mình cứu đc nó nhưng có bà già nhìu chiện méc chủ nó. chủ nó bắt nó về nắm cổ nó lôi đi mà nó ko muốn đi. còn nhậc nó khỏi mặt đất làm cho nó bị siết cổ. còn tính đập đầu nó vào tường cho nó chết nữa.mình ko thương lượng đc ko bik có bạn nào thương lượng mua nó lại đc ko><

địa chỉ là 47/11 đg tân chánh hiệp 21 q12

kenzoo

YTC Developer
bạn ở HCM à, sao họ ác thế , khổ thân con cún , nghĩ mà thương, mà không làm gì đc. ức chế :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

sallytruong13

YTC Developer
oh quên sorry. sáng bức xúc quá ghi ko nhớ màn ghi địa phương. jo mình đang thăm dò tình hình coi sao ma coi bộ khó quá

Sylwan14

hichic mình muốn qua mua mà nghe nói chủ hung hãn quá nên cũng hơi bị ngán @.@
em nó chó ta thì chắc cũng ko mắc lắm ha bạn? tại khả năng mình có hạn, nếu khoảng 300-400k thì mình hốt em nó được. với lại mình cũng bấm bụng nhịn ăn mà mua tại vì nghe kể em nó tội nghiệp quá. 2 con chó nhà mình chưa bao h chịu khổ 1 cái gì chứ đừng nói bị đối xử tàn nhẫn vậy.
mà em nó bự ko? bạn nhắm khoảng mấy tháng?

pinkendel

Up! mình mà tới thương lượng chắc phải thuê xã hội đen theo quá ! Wanh' zô mặt cái thằng bạo lực với cún!