• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Cần bán bé mèo ba tư 4 thang tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

hameo2412

Member
Nhà mình có đàn mèo mới sinh, mà nhà thì chật nên đành lòng tìm nhà mới cho bé. Bé là mèo đực, được 4 tháng tuổi. Gía để em ấy về nhà mới là 3 triệu nhé. Vậy bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình qua số ĐT: 01288363655 hoặc có thể qua xem trực tiếp ĐC: hẻm 12 - Phan Xích Long- Q. Phú Nhuận
Đây là hình của bé

Bạn ui, đàn mèo là ý chỉ nhiều bé, mà sao ở đây chỉ có 1 bé vậy, mà 4 tháng thì đâu gọi là mới sinh. Hay ý của bạn là "vì có đàn mèo mới sinh nên ko có thời gian chăm sóc bé đực 4 tháng này nên phải rao bán bé"!!! Phải vậy hok bạn, nếu là vậy thì bạn post lun hình đàn mèo mới sinh cho mọi người cùng ngắm lun nha :frozesweat:

hameo2412

Member
Bạn ui, đàn mèo là ý chỉ nhiều bé, mà sao ở đây chỉ có 1 bé vậy, mà 4 tháng thì đâu gọi là mới sinh. Hay ý của bạn là "vì có đàn mèo mới sinh nên ko có thời gian chăm sóc bé đực 4 tháng này nên phải rao bán bé"!!! Phải vậy hok bạn, nếu là vậy thì bạn post lun hình đàn mèo mới sinh cho mọi người cùng ngắm lun nha :frozesweat:

Bạn này nói sao mà đúng quá vậy. :lau_mo_hoi: Đúng là nhà mình còn mấy bé mèo mới sinh được nửa tháng. :lau_mo_hoi: Xin mời mọi người ghé qua thăm các bé nha
http://forum.viet-pet.com/showthread.php?t=85265

Ui, màu lông xám nhìn iu quá, chỉ tiếc là còn bé quá chưa ngắm đc dung nhan nhiều, khi nào các bé cứng cáp hơn thì post ảnh tiếp nha bạn!

hameo2412

Member
Ui, màu lông xám nhìn iu quá, chỉ tiếc là còn bé quá chưa ngắm đc dung nhan nhiều, khi nào các bé cứng cáp hơn thì post ảnh tiếp nha bạn!

Cảm ơn bạn nhé! Mấy hôm nữa mình sẽ chụp thêm nha. :07:

mama

T.Viên Năng Động
Chúc bé sớm về nhà mới! :07:

Nhung90

T.Viên Năng Động
up cho bác đắt hàng nha!giá con nay bn vậy? em kết rồi đấy

hameo2412

Member
Vẫn chưa bạn ơi! Chắc lại phải làm ôsin cho nó thôi bạn ạ. Đợt này mình cũng hơi bận nên cũng không có thời gian chăm sóc tụi nhỏ nhiều. Chỉ hi vọng có bạn nào đón bé về để chăm sóc bé thay mình thôi............................ :icon027:

Nhung90

T.Viên Năng Động
ôi, em đẹp quá, nhưng sao k đề giá luôn ạ, đi vào đâu cũng toàn phải hỏi giá, hixhix, khổ sở :hmmm:

Status
Không mở trả lời sau này.