• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Cần bán gấp cún con đáng yêu đây

Mình có 5 pé cún, đã được 2 tháng tuổi, 1 pé đực và 4 pé cái nha. Mình cần tìm nhà mới cho các pé trước Tết. Mẹ các pé là chó Nhật
Mình pán 400k/pé
Nhà mình ở Q6, các pạn thik thì có thể đến xem.

speedofhawk

T.Viên Năng Động
up

pknight

T.Viên Năng Động
up

pknight

T.Viên Năng Động
up

meobosua

YTC Developer
bạn ơi cho bạn mình đặt gạch 1 pé, pé thứ nhất nha bạn,ở vũng tàu sắp lên òi .... bạn ấy nhờ mình đặt mua cho tiện hơn, kẹt nỗi điện thoại hết pin ko gọi cho bạn được.

bạn ơi cho bạn mình đặt gạch 1 pé, pé thứ nhất nha bạn,ở vũng tàu sắp lên òi .... bạn ấy nhờ mình đặt mua cho tiện hơn, kẹt nỗi điện thoại hết pin ko gọi cho bạn được.

bao jo thi pan len dc, co fai con cun dg ngap ko. neu dc thi pan lien lac voi minh som nha :gongxi-1: :Onion35:

kneeceTon

Транскрипция MS Internet Explorer: [Майкрософт Интернет Испортил] Человеку свойствено ошибаться, и он пользуется этим свойством часто и с удовольствием. Носорог плохо видит, но, при его весе, это не его беда… Плесень размножается спорами. Не спорьте с плесенью! Капля никотина убивает лошадь, а хомяка разрывает на куски.

договорные матчи

ilikepet

T.Viên Năng Động
kế bên bé cún đang ngáp bạn đã bán chưa? nếu chưa thì dành cho mình nhé! mà có thể ship xuống biên hòa không bạn nhỉ? :le_luoi: . Đang quan tâm