• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Cần bán Mấy em Pet

Status
Không mở trả lời sau này.

Devil72

T.Viên Năng Động
Chậc, lâu quá rồi mà mấy bé chưa tìm được nhà mới nữa à :sad:
Hay Devil để nuôi luôn đi :D.

Tại vì người trong tp.HCM hiện ko nhìu người nuôi bò sát ấy mà..............................

Devil72

T.Viên Năng Động
Hây , thiệt là phong trò thì nói nhưng nổi đình đám vẫn là bên Hamster ............................chứ bên bò sát ít ai wan tâm

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Hây , thiệt là phong trò thì nói nhưng nổi đình đám vẫn là bên Hamster ............................chứ bên bò sát ít ai wan tâm

Chắc giống này nó lạ, ít ai biết với lạ ko bé xinh như hams nên họ k có thích :sad:

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
giờ thì mình thấy người tar đang đổ xô đi tìm trăn ngoại , igua , savana ..vv..vv mua ấy . vừa thấy người rao bán là mất ngay

Devil72

T.Viên Năng Động
giờ thì mình thấy người tar đang đổ xô đi tìm trăn ngoại , igua , savana ..vv..vv mua ấy . vừa thấy người rao bán là mất ngay

Thế mình rao bán savanah monitor có ai mua đâu , chuột mình bán cũng thuộc ngoại nhập mà (Ko có ở VN)

Devil72

T.Viên Năng Động
up p pppppppppppppppppp đang cần tiễn em Savanah đi nên Fix giá còn :zzz 2tr2 Khi đến nơi lấy zzz

Devil72

T.Viên Năng Động
ko cden9029 cho lắm , miễn là mỗi ngày đem ra tắm năng thui ................................................... Nuôi dễ hơn hàng Vn , mình đã thuần rùi.

Status
Không mở trả lời sau này.