• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Cần Mua 1 bé cái ba tư mặt tịt 3th đến 8th

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Mua được mèo mặt tịt chưa bạn ơi ? hôm nọ mình có pm cho bạn bán mèo ấy hỏi địa chỉ để đến xem mèo mà người ta ko cho.hix. :hmmm:

tks bạn vẫn chưa mua được bạn à , bữa giờ cũng đang kiếm ráo riết đây , cam ơn bạn nhìu ha ^_^

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
tìm ráo riết dữ ta từ từ rùi cũng nhừ,ko có gái có thằng zai ở trên e mua hem he.he.... :le_luoi:

hehe kiếm ráo riết vậy mà không có đó chị , giờ chờ đợi thôi hehe rình mò nhà ai bán là chụp giựt liền :)) haha

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
mèo của aThuan đẻ rùi đó e có chấm được pé nào chưa ?

đồng huyết mà e đâu nui được đâu chung là bố heo hết mà , e đang đợi Jenny đẻ bắt con đực :)

quynhnhu

Silver Member
Hehe, cu Gray kìa, con rể của em :))

hic.hic thằng cu Đô mà Sun còn chưa chịu ko biết đến thằng Gray ra sao nữa.

quynhnhu

Silver Member
đồng huyết mà e đâu nui được đâu chung là bố heo hết mà , e đang đợi Jenny đẻ bắt con đực :)

ưa ha chị wen mất,mà e bắt con màu hima fai hem,trùi ui kiếm đứa hima để làm vợ Mip mà khó gì đâu.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
ưa ha chị wen mất,mà e bắt con màu hima fai hem,trùi ui kiếm đứa hima để làm vợ Mip mà khó gì đâu.

hehe e mau gì cũng được trừ màu đen :)) , thích màu trắng vơi vàng à hehe ^_^ , hõi mua con Ran cua pé miu đi chị ~.~

quynhnhu

Silver Member
hehe e mau gì cũng được trừ màu đen :)) , thích màu trắng vơi vàng à hehe ^_^ , hõi mua con Ran cua pé miu đi chị ~.~

chị cũng nhờ pe zoba hỏi rùi,ko thấy nói gì chắc người ta ko muốn bán rùi.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
chị cũng nhờ pe zoba hỏi rùi,ko thấy nói gì chắc người ta ko muốn bán rùi.

hehe muốn bán mà cũng tiếc bữa e cũng hỏi dùm chị đó , nói để coi vì mẹ la gì đó , e nói la chị Như chăm tốt lắm nên khõi sợ , với nó giờ đang gào đực quằn quại lắm chị :) .... nên mua được chăm cho mập chút thì sinh baby ngon lành ^_^ luôn

minie.love

T.Viên Năng Động
kiếm đc bé ba tư chưa bạn? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: mình cũng đang muốn kiếm mà ko thấy ai bán bé nào mặt tịt tịt hết

quynhnhu

Silver Member
hehe muốn bán mà cũng tiếc bữa e cũng hỏi dùm chị đó , nói để coi vì mẹ la gì đó , e nói la chị Như chăm tốt lắm nên khõi sợ , với nó giờ đang gào đực quằn quại lắm chị :) .... nên mua được chăm cho mập chút thì sinh baby ngon lành ^_^ luôn

ua cám ơn e hỏi dùm chị nha,cũng mong chị đó sẽ bán lại cho mình.Vợ mip chít chị buồn và tiếc lắm con đó lớn cũng giống y như con ran vậy đó mặt cũng hơi tịt.

Whitexsnow

YTC Developer
hic.hic thằng cu Đô mà Sun còn chưa chịu ko biết đến thằng Gray ra sao nữa.

Tại thằng Đô nó quánh con Sun mà chị, nó có thích Sun đâu . Gray búp bê, hiền lành thì khác :)), iu iu lắm

Whitexsnow

YTC Developer

Bắt đực nhớ chừa cái cho tớ đó nha :D

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
up giùm đồng hương.up hoài người ta lại tưởng mình PR thì chít. :hahaha:

hehe cái đó là người ta chắc chắn rồi :)) ....tks bạn nhé ^_^