• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Cần mua chó Samoyed

Takiwally

Mình có nhu cầu nuôi một em Samoyed từ 2-3 tháng tuổi, ko quan trọng đực cái

Mong muốn mua lại với giá 7tr

Mong mọi người , bà con, cô bác, anh chị giúp em sớm rước dc em Samoyed về, e iu nó quá rồi

Xjn chân thành cảm ơn

Yahoo: bopeepbopeepbo@yahoo.com

DT: 0937868611

bachlng

YTC Developer
minh cung dang can mua 1 em samoyed voi gia 6,5 tr ai ban pmm nick :hoangtudotronghieu@yahoo.com

giá này chắc 2 bạn còn phải up dài dài

bachlng

YTC Developer
vay ah sao mac the giup minh gia 7tr di

giá 6-7tr cũng có nhưng nếu không có kinh nghiệm các bạn dễ mua phải chó bị bệnh => chết lắm

Savoir Aimer

vay co ai có ko

samoyed 7 triệu 2,3 tháng chỉ có chó TQ mới đáp ứng được. Nhưng yên tâm nuôi đc 1 tuần thì chết, tiền mất tật mang. Đây ko phải là chuyện hiếm thấy nữa rồi, nếu bạn muốn là nạn nhân thì hãy bước tiếp theo vết xe đổ :D. Ko pải ai buôn chó TQ về VN cũng có tâm và trách nhiệm với khách hàng đâu.

Nhà mình có 2 bé samoyed cái mới sinh, bạn quan tâm thì click nhé :
Nhưng chắc chắn là ko có giá 7 triệu đâu ^^

sj3u.nh4n

YTC Developer
samoyed 7 triệu 2,3 tháng chỉ có chó TQ mới đáp ứng được. Nhưng yên tâm nuôi đc 1 tuần thì chết, tiền mất tật mang. Đây ko phải là chuyện hiếm thấy nữa rồi, nếu bạn muốn là nạn nhân thì hãy bước tiếp theo vết xe đổ :biggrin:. Ko pải ai buôn chó TQ về VN cũng có tâm và trách nhiệm với khách hàng đâu.

Nhà mình có 2 bé samoyed cái mới sinh, bạn quan tâm thì click nhé : http://forum.Việt pet...ead.php?t=85336
Nhưng chắc chắn là ko có giá 7 triệu đâu ^^

đây là mấy nhóc của bái và bi đây hả bác