• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM,cần tìm lại Cocker-đực- nâu vàng, mất ở Nguyễn Tuân, p3, Gò Vấp ngày 6/1/2012

happyMDS

chó Happy của mình bị mất ngày 6.1.2012, khoảng buổi trưa , tại đường Nguyễn Tuân,p3, Gò Vấp

Khi đi lạc, happy có mang trên mình dây đai màu hồng như trong hình.

Happy bị các bệnh mãn tính liên quan đến tim-gan-thận, phải uống thuốc thường xuyên không thì sẽ chết.
Nếu ai có thông tin của Happy xin vui lòng báo cho mình
Mai, 0919 398 947

Nếu ai tìm được Happy, sẽ xin hậu tạ.

salem_85

T.Viên Năng Động
Bạn thử chạy ra Bệnh viện 175 phía đường Nguyễn Kiệm xem, ở đó có mấy xe bán chó đó.
Bạn in hình em nó ra (hình màu) rồi đến :
_ Lê Hồng Phong.
_ Dưới chân Cầu Kiệu.
Bạn nhớ nói rõ giới tính, đặc điểm ( chó giống gì, màu gì, đực hay cái, khi bị mất có mang dây đai hay vòng cổ gì không, màu gì; bạn bị mất cún ở khu vực nào....)
Lúc trước mình cũng bị mất 1 bé gái Cocker rồi mình in hình màu của bé, ra chỗ Cầu Kiệu hỏi. 3 tiếng sau mình đã chuộc được bé.
Bạn mau mau tìm bé nha.

happyMDS

cảm ơn salem_85, mình làm đủ hết rồi bạn à, mình cũng dán hình em khắp nơi mà vẫn chưa thấy. Chắc là ai đó giữ nuôi bạn à :lac_dau:

Luffy_love_hams

YTC Developer
toi nghiep nhi :cry: ,ma` neu ko dc uong thuoc trong vong may ngay` thi`chet vay :hmmm: ,neu em y' lac vao` hem? nha` mih` thi` tot rui` vi` hem? nha` mih` co' nhiu` cho' lac chay vao` lam,voi lai nha` mih` cug~ o Go Vap.Neu thay thi` mih` se~ fone lien^`