• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Chó Đốm ( tìm chồng và hỏi về chó sinh con )

Status
Không mở trả lời sau này.

socconbaby

YTC Developer
mình có nuôi 1 pé đốm mái được 8 tháng rồi... giờ đang lo về vấn đề chồng con cho pé đây... mà cho mình hỏi chó bao nhiêu tháng tuổi mới chiệu nhảy trống vậy các bạn...
và tiện thể tìm chồng cho pé luôn... bạn nào có chó đốm trống khỏe mạnh đốm đẹp thì inbox hay cm mình nhé ( càng ít đốm càng tốt nhé )

huongdieu64

T.Viên Năng Động
bạn ở đâu vậy?...mình có biết 1 em trai có đốm đực đẹp trai tuyệt... e đốm này đã có bầy 5 cún rùi đó...e ấy ở gò vấp...nếu bạn cần mai mình gặp xin số dùm bạn vì ngày nào e ấy cũng chở đốm qua bên hóc môn chơi bên khu đất trống...như cái hội vậy...vui lắm...

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Ui trùi cái b này...8th ý à,còn lâu b ơi...
Chó cái 12th mới phát triển hết,1 năm mới chăm con đc.Đẻ sớm bé ko chăm đc đâu ^^ (mà hình như cx ko cho nhảy đâu,đừng ép bé nhé)

socconbaby

YTC Developer
Kem_Ốc_Quế said:
Ui trùi cái b này...8th ý à,còn lâu b ơi...
Chó cái 12th mới phát triển hết,1 năm mới chăm con đc.Đẻ sớm bé ko chăm đc đâu ^^ (mà hình như cx ko cho nhảy đâu,đừng ép bé nhé)
hé hé... mình ko ép đâu, tại lo xa đấy mà,, sợ tới ngày em nó thèm chồng lại ko có chồng cho nó,,,

huongdieu64 said:
bạn ở đâu vậy?...mình có biết 1 em trai có đốm đực đẹp trai tuyệt... e đốm này đã có bầy 5 cún rùi đó...e ấy ở gò vấp...nếu bạn cần mai mình gặp xin số dùm bạn vì ngày nào e ấy cũng chở đốm qua bên hóc môn chơi bên khu đất trống...như cái hội vậy...vui lắm...
mình ák. ở trường chinh luôn... mà chiều chiều chở chó chơi ở đâu thế,, cho mình đi với được ko vậy

huongdieu64

T.Viên Năng Động
socconbaby said:
hé hé... mình ko ép đâu, tại lo xa đấy mà,, sợ tới ngày em nó thèm chồng lại ko có chồng cho nó,,,

mình ák. ở trường chinh luôn... mà chiều chiều chở chó chơi ở đâu thế,, cho mình đi với được ko vậy
nếu bạn đi được thì tốt quá...ở đường song hành đó bạn...chiều nào cũng có hội thả diều và hội chơi cún cảnh...đường song hành đoạn gần ngã 4 lý thường kiệt.bạn ra đó sẽ gặp chú đốm đực đẹp trai liền....

socconbaby

YTC Developer
huongdieu64 said:
nếu bạn đi được thì tốt quá...ở đường song hành đó bạn...chiều nào cũng có hội thả diều và hội chơi cún cảnh...đường song hành đoạn gần ngã 4 lý thường kiệt.bạn ra đó sẽ gặp chú đốm đực đẹp trai liền....
oh vậy hả bạn.... hình như đâu gần hóc môn đúng hok bạn...đi đường quốc lộ 1 A thấy có thả diều... mà ko thấy hội chó cảnh

huongdieu64

T.Viên Năng Động
socconbaby said:
oh vậy hả bạn.... hình như đâu gần hóc môn đúng hok bạn...đi đường quốc lộ 1 A thấy có thả diều... mà ko thấy hội chó cảnh
đúng rùi bạn. hội cún thì bạn đi cúi cùng của hội thả diều....bạn để ý sẽ thấy vì ng xem và ng thả diều đông lắm....

socconbaby

YTC Developer
huongdieu64 said:
đúng rùi bạn. hội cún thì bạn đi cúi cùng của hội thả diều....bạn để ý sẽ thấy vì ng xem và ng thả diều đông lắm....
vậy hội cún nầm hướng nào vậy bạn... để chiều nay chỡ pé xuống luôn... hihi chiều nay bạn có xuống ko...

socconbaby

YTC Developer
huongdieu64 said:
bạn cho mình nick yahoo được ko bạn

yeuchokeoxe

YTC Developer
con đốm đực đó hiện giờ mình đang nuôi nè, e nó chuẩn me luôn và đã có sản phẩm rất tốt, bầy đầu 5 bé, bầy sau 8 bé
khi nào chó bạn lên giống alo 01886964727 Phát nhé

Status
Không mở trả lời sau này.