• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Chó gấu hơi bị đẹp, ưu tiên cho DD YTC

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
ưu tiên cho các bạn trong DD mình trc nè, chips sẽ đặng topic trong này 2 ngày trc khi bán qua các DD khác.

đơn giản thôi nè, Chips còn 1 con chó Gấu đực (3 tháng) lông cực dày và xù, nhìn rất yêu, màu vàng nâu, đã sổ lãi, chưa chích ngừa, bạn nào quan tâm nhưng sợ chó bệnh như các em gấu ngoài LHP thì các bạn có thể qua cọc mình chích ngừa xong kiểm tra sức khỏe rồi sẽ giao cho bạn (trong 1 tuần từ lúc đặt cọc) mình tính thêm 100k tiền chích, hoặc các bạn có thể mang về, mình bảo hành sức khỏe cho đến khi chó dc chích ngừa.

trăm hay ko bằng 1 thấy nè

bé máu trắng đã có ng đặt rồi nhé, chỉ còn bé vàng thôi nha

giá em nó là 2tr8 (bạn nào đến nhà nhiệt tình mình fix chút đỉnh)

bác nào chê mắc rẻ, so sánh với giá ngoài chợ chó LHP thì có thể tự trải nghiệm nhé ^^

bạn nào quan tâm liên lạc 0903-950-148 (call hoặc sms đều dc)
DC: 8/1 đường 38, P.Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, các bạn đến cá sấu hoa cà (trại cá sấu Forimex) gần water park cũ thì gọi mình ra đón vào tận nhà

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
ui bác libu ơiiiii cho e hỏi đợt sau bác còn hàg ko :(( bé này yêu qá mà đợt này đag kẹt tiền :((

khoamax

T.Viên Năng Động
chu choa đẹp nhoa mập ú ah chắc sẽ sớm tìm dc chủ thôi hehehehe

__Li.Bu__

ui bác libu ơiiiii cho e hỏi đợt sau bác còn hàg ko :(( bé này yêu qá mà đợt này đag kẹt tiền :((

còn chứ, các bác cứ yên tâm, trong tầm 1,2 tuần là có, chó gấu hàng khá ổn định, nhưng đi riêng về nên mắc hơn ngoài LHP, nhưng đảm bảo sk :D

__Li.Bu__

libu cho em hỏj vớj. Con chó màu trắng mặc áo đỏ ở trog hình cuốj ở njck của a là chó j thế? A có bán hok? Khoảng nhju tiền ạ?

đó là Nana, con samoyed của a, a nuôi chứ ko bán em àh

khoamax

T.Viên Năng Động
hahaha hỏi gì mà lạ thế NaNa giờ nỗi tiếng rồi làm sao mà anh ấy nỡ bán dc thui ko ngoài lề nữa up cho ông anh mau tiễn pé về dinh

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
up cho 2 pé gấu xinh lung linh mau về nhà mới nào :good_job:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
xih tkật uppppppp nào có đúg 1tr5 ko cũg rước

bigbug

bạn Libu ơi, mình ở Hà Nội, muốn mua 1 chú chó gấu hoặc chowchow thì bạn có ship và đảm bảo chất lượng cho mình được không???
mình muôn mua ở HN cho đỡ phức tạp nhưng tìm ngoài này chẳng có mem nao uy tín cả, mình mua chó ở cửa hàng ngoài này 2 lần rồi, lần nào cũng chết cả, con chó gấu vừa qua đời hôm qua mua về chưa được 5 ngày ;((
inbox cho mình giá cả nữa nhé
thank !!!

__Li.Bu__

bạn Libu ơi, mình ở Hà Nội, muốn mua 1 chú chó gấu hoặc chowchow thì bạn có ship và đảm bảo chất lượng cho mình được không???
mình muôn mua ở HN cho đỡ phức tạp nhưng tìm ngoài này chẳng có mem nao uy tín cả, mình mua chó ở cửa hàng ngoài này 2 lần rồi, lần nào cũng chết cả, con chó gấu vừa qua đời hôm qua mua về chưa được 5 ngày ;((
inbox cho mình giá cả nữa nhé
thank !!!

đã pm cho bạn, còn về chất lựong chó bán ra, b có thể yên tâm hen.