• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] cho mình xin hồ kiếng nha

ara ngox

Pn nèo zs cho mình xin 1 cái hồ kiếng nha ^^ tại mý pé hams nhà mình mới đẻ nên dân số hơi đông zới lại đang kẹt tiền nữa , kn` k pán rẻ cho mình cũm dc tks mý pn nhìu cóa zỳ liên lạc zới mình nha pengox_nevercry

qcnmobile

Banned
ara ngox said:
Pn nèo zs cho mình xin 1 cái hồ kiếng nha ^^ tại mý pé hams nhà mình mới đẻ nên dân số hơi đông zới lại đang kẹt tiền nữa , kn` k pán rẻ cho mình cũm dc tks mý pn nhìu cóa zỳ liên lạc zới mình nha pengox_nevercry
hồ nuôi đẻ 4 ngăn tháo lắp có lưới đậy 120k

hồ kiếng nuôi kiểng 2 tầng có máng nước 180k

LH 0903.036912

bản đồ dưới chữ ký

ara ngox

tks pn nhìu lém ^^ nhưng mà theo như mình nói thỳ hiện tại kinh phý kủa mình k dc tốt cho lém

qcnmobile

Banned
hồ mình ko có dư . hồ đó mới dán hôm wa có bạn đặt . giá vậy rẻ mà bạn . bạn ra vật liệu mua tấm laphong về cắt ra cột kẽm lại . thì làm đc nhiều hồ lắm . ko có bao nhiêu tiền đâu

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
hi , có shop bên q5 dg cần thanh lí cái chuồng có 30k à , bạn chịu khó qua bên mua bán thú cưng khác kiếm ha , hôm qua mình mới đọc bài xong mà làm biếng kiếm link lắm , thông cảm nha ^^ Chúc bạn sớm tìm dc hồ kiếng