• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-GV bán chó Bắc Kinh lai 350k/1em !

Status
Không mở trả lời sau này.

bobo247

Tình hình do nhà mình quá nhỏ nên mình ko thể nuôi hết các em chó con trong bầy 5 em ,vì vậy mình đành phải bán 3 em trong 5 em .Chó nhà mình là chó nhà đẻ ,mẹ là Bắc Kinh cha là chó hàng xóm .Chó con đã được 2 tháng và rất thông minh lanh lợi ,chó màu nâu ,mình đã xổ giun 1 lần và chưa tiêm phòng 7 bệnh (mình mong các bạn sẽ tiêm phòng bệnh cho mấy em khi các bạn đem mấy em về để bảo đảm 1 phần nào đó chắc chắn các em sẽ khỏe mạnh và sống lâu dài với các bạn)Mình mong các em sẽ kiếm được những người chủ mới thật lòng yêu thương và có thể chăm sóc tốt cho các em ,mình cũng ko đành lòng bán mấy em đi nhưng do hoàn cảnh nên thật sự mình cũng hết cách rồi .
Do hiện tại mình ko có ở HCM nên ko thể up hình lên được nên các bạn có gì cứ qua nhà mình xem dùm nhé ,mình ở P16 - GV .Đây là sdt của bà ngoại mình có gì các bạn liên lạc dùm mình : 0906707164 .Nếu có ai vô đọc tin này thì up phụ mình nhé ,cảm ơn rất nhiều !

bobo247

Do mình paste từ trang khác qua và quên sửa lại .Hiện tại mình chỉ còn 1 em cái màu nâu đậm thôi nhé mọi người !

bobo247

Mình mới được ngoại thông báo là em cuối cùng đã được về chủ mới nha mọi người ,có xin làm phiền mod đóng topic này dùm mình với ạ ,xin cảm ơn !

Status
Không mở trả lời sau này.