• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Mất 2 chú chó, giúp mình với !

_moon_

Ngày 28/2. Mình bị mất 2 chú chó Nhật. Sáng mẹ tập TD, mở cửa cho 2 đứa nó ra chơi thì 2 thanh niên chạy xe máy ôm đi mất. Lúc đó khuya (4h45) nên không ai giúp. Nhà ở quận 9 hơi xa TP, mình có đi lên LHP, cầu Kiệu,.. nhưng người ta nói bị bắt ở quận 9 thì lên Thủ Đức kiếm. Mình không biết chỗ nào ở Thủ Đức. Mong mọi người chỉ giúp mình các địa chỉ nào ở Thủ Đức có thể kiếm được. Mình sẽ đi kiếm. Mấy nay chạy lòng vòng TP mà vẫn không thấy đâu.
Mình nuôi 2 đứa nó từ lúc mới sinh tới nay được 5 năm. Giờ mất liền 1 lúc 2 đứa. Mình buồn lắm!!!
Mong mọi người chỉ giúp địa chỉ để mình kiếm sớm. Tks !!!!!

mama

T.Viên Năng Động
Bạn à nhắc nhở bạn nha không đc lập hai hay nhiều topic có cùng nội dung trong cùng 1 topic!
Mình sẽ close topic kia! Bạn chú ý nhé!

G.Bao

xin chia buồn với bạn nha. Nhưng mình nghĩ sẽ khó lắm đây nhưng dù sao cũng mong là bạn tìm lại dc.

heocoi

YTC Developer
cún nhật bạn phải nói lông màu ji chứ.có hình càng tốt bạn ak
tại hum trước miinhf đang xem cún ở lê hồng phong q10 thì có 2 người 1nam ,1 nữ bế 2 kon chó nhật lớn oy hỏi xem cửa hàn có mua lại không.mình thấy bọn này nghi nghi nên có ghi biển số xe thui.

KidSun

hik mình cũng vừa bị mất xong....lúc 7h30 tối hôm nay...mình thả chó ra thì có 2 thanh niên bắn gì vào nó rồi nó gục xuống thế là 2 ng này ẵm nó đi luôn (nghe mấy chú thợ hồ bảo)
ai bít thông tin gì thì cho mình biết với
chó mình cũng là chó nhật!lông xù trắng đốm vàng...chân cao,nặng tầm 10kg đặc biệt chân trái nó đang bị thương :icon027:
ai giúp với :(:)((

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
hik mình cũng vừa bị mất xong....lúc 7h30 tối hôm nay...mình thả chó ra thì có 2 thanh niên bắn gì vào nó rồi nó gục xuống thế là 2 ng này ẵm nó đi luôn (nghe mấy chú thợ hồ bảo)
ai bít thông tin gì thì cho mình biết với
chó mình cũng là chó nhật!lông xù trắng đốm vàng...chân cao,nặng tầm 10kg đặc biệt chân trái nó đang bị thương :icon027:
ai giúp với :(:)((

híc,chia sẻ với bạn nha,bây giờ người đi bắt chó nhiều lắm,mình chú ý và cẩn thận là tốt nhất.Bây giờ mất rồi không biết bé bị đưa đi đâu rồi nữa,khó tìm lắm bạn ạ.Chúc bạn mau tìm lại được cún của mình nha.

Luffy_love_hams

YTC Developer
ở Thủ Đức thì hơi khó kiếm đấy. Bạn post hình lên cho mọi ng` coi mới bik các pé cún trông như thế nào mà tìm giúp bạn. Với lại bạn nên tìm ở mấy chỗ bán chó dạo ở Thủ Đức ấy. Chúc bạn mau tìm đc nhé :gongxi-1: