• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM] ~~ Mập đù + láo cá ~~ 2 em chó Nhật kool đây ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.

heouhaman

Chào cả nhà.
Tình hình là pè Nu và pé Xi nhà em vừa cho ra đời mấy pé chó con xinh nhắm,mà nhà thì nuôi nhiều chó quá rùi nên mum em quyết định bán bớt 2 bé này.
Tính đến nay là 2 pé được 2 tháng tuổi òi, sức khỏe cực tốt,giới tính là giống đực nhá.Chó nhà nuôi chứ hem phải như bán ở ngoài đường nên mọi người khỏi lo ^^!
2 pé chưa đặt tên, ai mua về rùi đặt tên theo ý mình nhá.Tạm thơi em kêu nó là mập đù và láo cá ạh ^^!
Giờ em show hình đây.
Pé láo cá

Pé mập đù
(tên thế thui chứ pé lanh lắm ạh,chạy lăn xăn trong nhà iu nhắm ^^, cứ như cục bông ấy)

Bonus thêm hình 2 pé lúc còn nhỏ và hình papa với mama 2 pé ah

papa Nu

mama Xi

Giá là 800k / 1 pé

Nếu có nhã ý mua, có thể thương lượng giá với mum em để đưa ra giá tốt nhất nhá ^^

Khuyến khích mọi người đến nhà xem, đảm bảo là dễ thương lắm ạh.
Địa chỉ: đường 3/2 quận 10 (đến tận nơi sẽ giảm tiền xăng hen ^^)
Gọi dt cho mum em để biết địa chỉ cụ thể: 0907207705 - bác Hương - nhớ nói là mua chó nha cả nhà ^^
Cám ơn cả nhà, ai lỡ ghé vào mà ko có nhu cầu cũng up phụ em nhá, thanx nhìu!!!

bong90

YTC Developer
Chào cả nhà.
Tình hình là pè Nu và pé Xi nhà em vừa cho ra đời mấy pé chó con xinh nhắm,mà nhà thì nuôi nhiều chó quá rùi nên mum em quyết định bán bớt 2 bé này.
Tính đến nay là 2 pé được 2 tháng tuổi òi, sức khỏe cực tốt,giới tính là giống đực nhá.Chó nhà nuôi chứ hem phải như bán ở ngoài đường nên mọi người khỏi lo ^^!
2 pé chưa đặt tên, ai mua về rùi đặt tên theo ý mình nhá.Tạm thơi em kêu nó là mập đù và láo cá ạh ^^!
Giờ em show hình đây.
Pé láo cá

Pé mập đù
(tên thế thui chứ pé lanh lắm ạh,chạy lăn xăn trong nhà iu nhắm ^^, cứ như cục bông ấy)

Bonus thêm hình 2 pé lúc còn nhỏ và hình papa với mama 2 pé ah

papa Nu

mama Xi

Giá là 1 triệu / 1 pé

Nếu có nhã ý mua, có thể thương lượng giá với mum em để đưa ra giá tốt nhất nhá ^^

Khuyến khích mọi người đến nhà xem, đảm bảo là dễ thương lắm ạh.
Địa chỉ: đường 3/2 quận 10 (đến tận nơi sẽ giảm tiền xăng hen ^^)
Gọi dt cho mum em để biết địa chỉ cụ thể: 0907207705 - bác Hương - nhớ nói là mua chó nha cả nhà ^^
Cám ơn cả nhà, ai lỡ ghé vào mà ko có nhu cầu cũng up phụ em nhá, thanx nhìu!!!

ui,cún nhà bạn dễ thương quá :co_y_tuong_xau: ,up cho các bé mau về với chủ nha,nhưng bạn đưa giá cao quá :pleasantry: ,bạn xem lại mức giá đi nha,đảm bảo sẽ có mem đến đưa các bé về :bravo:

NickJonas

Member
[Hai em này có rụng lông không bạn?
Dễ nuôi không?
Có ai mua chưa?
Nếu chưa, mình cũng mún mua em ''láo cá''

Soul_Angel

du'ng do'a moi~ e gia' 500k do~ xuong thi` minh` len xem dc thi ta^u 1 pe' zia cho noa wa^y choa zui nha zui kua~ pan ui :156: dc thi pm yahoo : whalekiller_whalekiller@yahoo.com :em xin_em xin: choa minh` cai' dia chi~ len xem mat 2 pe nha pan cho tin ban

khoamax

T.Viên Năng Động
hô hô bé láo cá nhìn dễ thương hơn và giống mẹ nhìu nữa

Status
Không mở trả lời sau này.