• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-mình cần bán 1 chú cún con (nhật lai ta) màu kem và 1 bk lai nhật đã trưởng thành.gi

DoReMi

YTC Developer
Mình k có đk nuôi nữa nên muốn bán 2 chú chó:
chú chó con 2 tháng tuổi thì rất khỏe mạnh,ăn uống dễ,lăng xăng lắm.là loại nhật lai ta,lông xoăn xoăn màu kem đẹp lắm.là chó đực.giá 550k

Còn lại là 1 chó bắc kinh lai nhật,đã sinh nở 1 lần rồi.nó cứ muốn ra ngoài chơi hoài à(vì lúc ở quê,nó đc tự do lắm),nhưng các bạn cũng biết,sg ghê lắm,thấy chó lang thang là xúc như chơi,mà mình thì đâu rãnh đi với nó hoài nên ở trong nhà nó cứ la lối,đạp cửa,cả nhà mắng nó thì nó giận bỏ ăn,cho ra ngoài thì sợ bị mất lắm.mình rất thương nó,muốn tìm cho nó 1 người chủ tốt,nhà có sân rộng để nó chạy nhảy tùy thích.Mình nghĩ nếu cho không thì mình sợ ngta sẽ k quý nó,k chìu chuộng nó,nhưng nếu bảo ra ít tiền để mua thì nó sẽ có giá trị hơn.nên mình để giá cho nó ra đi là 800k.Nó khoảng 1 tuổi rưỡi.thật tình cũng k đành lòng bán nó nhưng nhìn nó buồn hoài tội quá.mình đăng lên topic này bạn nào thấy thương nó thì mua về nuôi giúp mình,k ai mua thì mình cũng ráng nuôi chứ k thể bỏ mặc nó đc.Bạn nào mua về đem phối cho nó thì cũng lấy lại đc vốn.:)

Bạn nào muốn bắt nó thì alo 01224270062 nha.
Đây là hình chú cún con và bk lai nhật đã trưởng thành:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
up cho bé yêu sớm tìm được chủ tốt :03:

DoReMi

YTC Developer
mình có thể gửi ra nghệ an nhưng bạn chịu ship nhe..hihi
Nhưng mình mong muốn bán cho các bạn ở sg vì để chó đi xa tội nó lắm...
bạn nào đang cần chó ta hay 1 chú chó để nuôi cho vui thì bắt e nó dùm mình nhé.