• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM mua trăn nhé

Từ giờ đến qua tết luôn nhé , ai có trăn con thì bán cho mình , mình không mua trăn lớn rồi nhé . ai có thì phone mình 0938462775 , mình mua giá từ 300k đến 350k thui , ai có thì liên lạc .

Devil72

T.Viên Năng Động
Nuôi con đó cũng dc , nhưng đừng có ham muốn tức thời mà nuôi . Nhưng điều cần biết :
1/ Mua về thì bạn cho nó ở đâu (Tính đến tương lai là : bây giờ nó nhỏ nhưng 4-5 năm sau bạn cho nó ở đâu)
2/ Thức ăn của nó bạn sẽ có cung cấp đủ ko
3/ Có thời gian để ý ko , lỡ nó bệnh mà ko bit thì DIE

Nuôi con đó cũng dc , nhưng đừng có ham muốn tức thời mà nuôi . Nhưng điều cần biết :
1/ Mua về thì bạn cho nó ở đâu (Tính đến tương lai là : bây giờ nó nhỏ nhưng 4-5 năm sau bạn cho nó ở đâu)
2/ Thức ăn của nó bạn sẽ có cung cấp đủ ko
3/ Có thời gian để ý ko , lỡ nó bệnh mà ko bit thì DIE

cãm ơn bạn đã góp ý , lúc đầu mình tính mua trăn nuôi nhưng không thấy ai bán nên mới mua rắn đó , nhà mình có cái sân cũng rộng nên mình mới quyết định nuôi , còn ăn uống theo mình tìm hiểu thì lớn lên nhiều nhất là nó ăn 2 con gà hoặc vịt trong 3,4 ngày lận . còn bệnh thì mình đang tìm hiểu thêm để biết cách trị :D

Devil72

T.Viên Năng Động
Ayda , sao mình đợi bạn sáng giờ sao ko thấy bạn vậy ???????????

hj hj sr bạn ơi , mình không có xe đi ,nhà mình lấy xe đi hoài nên mình không lấy xe đi đc , có j mai mình qua , mình mua mak , ak mak bạn ơi cặp rắn nước bạn to ko sao giá cao thế , bạn giảm sát giá cho mình được ko , đc thì sms cho mình biết giá cặp đó nhé

Devil72

T.Viên Năng Động
Ayda , cặp rắn nước đó bạn nhìn là bit ah , Vì cặp đó cũng hơi to . Nhưng bạn đến thì fix còn 380k là hồi xưa

Nhưng tớ bán đúng giá là 400k là còn rẻ đó , ko tin bạn tìm xem có người bán 220k cho con bụng dỏ và 240k cho bụng vàng đó

Ayda , cặp rắn nước đó bạn nhìn là bit ah , Vì cặp đó cũng hơi to . Nhưng bạn đến thì fix còn 380k là hồi xưa

Nhưng tớ bán đúng giá là 400k là còn rẻ đó , ko tin bạn tìm xem có người bán 220k cho con bụng dỏ và 240k cho bụng vàng đó

:hmmm: hix thế là mấy pé đó là rắn bự rùi ak , hơn 1m hết chưa , cứ tưởng còn là baby :Onion35: hix muốn nuôi 2 con đó hơn mak tài khoản không cho phép :03:

Devil72

T.Viên Năng Động
Mà bạn ko mua rắn vine xanh sao , mình giử lại cho bạn ko mua ah

Mà bạn ko mua rắn vine xanh sao , mình giử lại cho bạn ko mua ah

hix rắn vine thì đủ tiền mua mà nhỏ quá chơi hok vui :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thix mấy pé rắn nước hơn mak mua mấy bé đó thì bạn giữ hộ mình mình cần thời gian vì thời gian là tiền bạc :gud_job: giữ nha bạn , tiện bạn cho mình biết size với nuôi được bao lâu đi . ak mà 1 cặp của bạn có khác giới ko , hay có 2 con nên bạn kêu 1 cặp , cái đó là chết mình :dead:

Devil72

T.Viên Năng Động
hô hô , Rắn nước female , bụng đỏ male . Bạn mua rắn nước thì bạn mua lun 2 con vine đi . M

Devil72

T.Viên Năng Động
mua chi dữ thế :)) mà để xem được mình mua luôn , ý mình hỏi chiều dài ý , với bạn nuôi dược mấy năm hay mấy tháng ùi

2 con rắn nước : 40-45cm
2 vine : 50-60cm

Devil72

T.Viên Năng Động
Rắn nước Male : bụng đỏ
Rắn nước female : bụng vàng
Rắn vine : 2 tháng
Rắn nước: 7 tháng

Rắn nước Male : bụng đỏ
Rắn nước female : bụng vàng
Rắn vine : 2 tháng
Rắn nước: 7 tháng

:sadcorner: sao tl thiếu không dzạ , giới tính 2 pé sao bạn , giao phối đc hum , hay là 2 pé nhìn nhau cười trừ :Onion09:

Devil72

T.Viên Năng Động
Mình trả lời giới tính 2 con rắn nước rồi đó . Theo ngôn ngữ gới tính đông vật đàng hoàn . Male : đực female cái