• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Nhận đặt gạch 4 bé mèo ALD mới sinh

Status
Không mở trả lời sau này.

duyencongai

YTC Developer
Ôi cái giá ngất ngưởng ^^" Học sinh nào mua nổi hixxxx.... Thôi up vậy ==" Nếu 1 pé giá tầm "<

Giá dưới 2tr thì chỉ có mèo Nga thôi em ah. Nhà chị hiện có một bé mèo Nga rât xinh mau trang van ho duoc 1 thang ruoi.

tinytei

TinyTei
thế pé đó giá bao nhiêu bvà ảnh pé thế nào ạk? mà phải cái ko. gửi cách liên lạc và ảnh vào inbox e với ạ. thx c

duyencongai

YTC Developer
thế pé đó giá bao nhiêu bvà ảnh pé thế nào ạk? mà phải cái ko. gửi cách liên lạc và ảnh vào inbox e với ạ. thx c

Hix, sorry E. Goi dien ve nha me bao co nguoi hoi mua be do nen me chi cho di mat roi; Chung nao co be nao xinh ;la cai ;gia phu hop thi chi se call cho em!

duyencongai

YTC Developer
Sorry các bạn, mèo ALD mới cứng cáp được 2 tuần có người quen đặt hết rồi,chưa kịp úp hình lên nữa. Mình xin close topic này lại nhé. Cám ơn mọi người đã quan tâm.
Hiện mình có 3 em ALD lai Ba Tư đã được 1 tháng rưỡi, đã ăn được cơm và hạt. Ngày mai sẽ up hình lên.
Xin Mod đóng giùm em cái topic này lại cho em mở cái topic mới ạ. Cám ơn Mod nhiều !

Status
Không mở trả lời sau này.