• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM nhận đặt gạch mèo Ba tư lai và phối giống mèo 34( có thể cho ở rể)

Status
Không mở trả lời sau này.

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
cẩn tẩy chay loại người này ra khỏi diễn đàn thôi, chúc bé mèo của bạn LeeKenStyle1503 mau khỏe lại nhé, thương bé quá, mình là bạn của Petits chats đây. Hôm đó vì bạn ý giục mình tìm gấp mèo đực cho bé nhà bạn nên mình vội giới thiệu thằng khốn này mà ko biết nó thế nào, sorry b nhiều nhé. Híc híc :sadcorner:

tinytei

TinyTei
@.@ Hôm trc mèo nhà mình gều. Tính gọi a ý thì a ý bảo đông rùi.
Mình đã đem mèo đi nhẩy ở nhà khác thì a ý gọi bảo mình mình có thể đem mèo đến @@"
Hên là mình đã xong chứ nếu đem mèo của mình lên a ý chắc mèo của mình giống mèo của bạn trên rùi... Vì mèo nhà mình là cực nhát... Ngay cả cô Khôi cũng biết mèo nhà mình ntn T.T"
Lần trc n/c vs a ý mình thí a ý cũng ko đến nỗi nào. ai ngờ...

pink.hp2809 said:
cẩn tẩy chay loại người này ra khỏi diễn đàn thôi, chúc bé mèo của bạn LeeKenStyle1503 mau khỏe lại nhé, thương bé quá, mình là bạn của Petits chats đây. Hôm đó vì bạn ý giục mình tìm gấp mèo đực cho bé nhà bạn nên mình vội giới thiệu thằng khốn này mà ko biết nó thế nào, sorry b nhiều nhé. Híc híc :sadcorner:
Mọi chuyện dù gì cũng đã xảy ra rồi, bạn đừng nên áy náy. Coi như đó là số phận của nó vậy, nhưng mà Nene vẫn luôn có mình ở bên cạnh mà. Với lại, đó là do mình quá nôn nóng gấp gáp thôi!

Thôi thì mong mọi người đừng phạm phải sai lầm như mình nhé!!!

http://www.yeuthucung.com/topic/50845-cac-ban-nuoi-meo-can-chu-y/?p=404520#entry404520

Status
Không mở trả lời sau này.