• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Nhận giữ cún cưng và thỏ , gp , hams...

Pen Cool

Các bạn cần đi công tác , về quê ,các dịp lễ , .......... mà không chăm sóc cho cún yêu mình đc thì có thể gửi mình giữ
Mình có một chút các yêu cầu sau về cún , hơi nhiều nhỉ , mong các bạn thông cảm nha + Đã tiêm phòng đầy đủ

+ Dễ thích nghi vs môi trường mới
+ Chó nhỏ dưới 20kg nếu bạn gửi vào ngày thường trong năm
+ Chó ko cắn , dữ ha , sợ chó dữ lắm
ps : mình chỉ nhận giữ tối đa 6 nhóc thôi ha

Giá tiền thì mình chia ra làm 2 nhóm há :
- 40k / ngày / bé: các bé sẽ dc cho đi dạo vào buổi sáng và tối , lúc nào cũng sẽ có người chơi cùng ( trừ khi em nó ngủ^^ ) , tắm theo yêu cầu của bạn ,và dc bao ăn há ( các bé sẽ dc ăn thức ăn khô hay là mình ăn gì bé ăn nấy , tùy theo yêu cầu của bạn )
- 30k/ngày/bé : các bé sẽ dc đi dạo vào buổi sáng và tối , lúc nào cũng sẽ có người chơi cùng ( trừ khi bé ngủ) , tắm theo yêu cầu của bạn , phần này ko dc bao ăn ha , các bạn mang theo thức ăn của bé dùm mình nha.

Mình sẽ đưa đón cún luôn nhé , free nếu cún nhỏ và gần nhà mình ( q1 , q4 , q7 , q5 , ... ) còn nếu cún lớn và nhà bạn ở xa như q gò vấp , bình thạnh , hóc môn... cho mình xin chút tiền ạ , ko thì nếu bạn mang cún sang nhà mình dc thì tốt , mình sẽ fix mạnh tay cho và nếu các bạn muốn , mình sẽ update tình hình và ảnh của mí bé qua yahoo cho các bạn luôn ha.
Bé nào có nhu cầu tỉa móng , spa .... thì mình sẽ chở đi há , các bạn chỉ cần trả phí làm đẹp cho các bé ở cửa hàng ý ( nếu có hóa đơn mình sẽ giữ lại và đưa cho các bạn ), và 15k tiền xăng nếu bạn muốn bé dc làm đẹp ở Nhà Vật Yêu bên q7 hoặc là modern pet , và 30k nếu bạn muốn bé dc làm đẹp ở chỗ dog paradise , phí hơi cao tí tại nhà mình ở q4 , hơi xa so với mí chỗ đónh đảm bảo với các bạn là các bé ở vs mình sẽ ko bị xích hay nhốt trong lồng nha . mình sẽ chăm sóc và yêu thương mí em nó như chăm sóc cún của mình
: các bạn vui lòng cho bé cưng mang theo một vật gì đó có mùi bé để bé ko bị stress nha
GỬI LÂU FIX MẠNH TAY NHÉ , GỬI VÀI NGÀY CŨNG CÓ FIX NỮA , NÓI CHUNG LÀ CÓ GỬI LÀ CÓ FIX !!
Ngoài ra mình cũng nhận trông các em pet khác như thỏ , gp , hams , nhím ...
Yêu cầu của mình là bé ko bệnh hoặc có dấu hiệu bị bệnh , và bạn mang theo chuồng , lồng cho bé nha
Giá tiền như sau nha :
- Thỏ : + 5k /bé/ngày nếu bạn mang chuồng và đồ ăn cho bé đến , mình cho bé ăn theo yêu cầu của bạn , tắm rửa cũng thế , bao chơi đùa vuốt ve bé nha cho bé ăn thêm trái cây hoặc rau 2 ngày /lần hoặc 1 ngày / lần tùy bạn
+ 10k/bé/ngày : bao ăn , cỏ nén hoặc cỏ khô , tắm rửa theo yêu cầu ( bằng johnson baby luôn nhá ) , bao vuốt ve chơi đùa vs bé cả ngày luôn , cho ăn trái cây 1 tuần 1 lần
+ 15k/bé/ngày : bao ăn , cỏ nén hoặc cỏ khô hoặc cỏ khô trộn cỏ nén , tắm rửa theo yêu cầu ( bằng johnson baby ), bao vuốt ve chơi đùa vs bé , cho ăn trái cây 2-3 ngày/lần
- hams : + 5k /bé/ngày : mang chuồng đồ ăn của nhieefun , ở vs mình sẽ dc ăn vặt nhiều nhá
+ 8k/bé/ngày : mang chuồng của bé đến , bao ăn thức ăn trộn , ăn vặt nhiều
- gp : giá giống thỏ nhé
Bạn nào muốn gửi gắm pet cưng cho mình thì comment ở dưới hoặc là call theo sdt : 01289607594 gọi lúc nào cũng đc