• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(HCM-PN) Bán ốc mượn hồn (tôm ở nhờ, hermit crab) hot cực kì

S3_Greenpeace_pet shop
YH: S3.petshop
fb: http://www.facebook.com/S3.Greenpeace.PetShop
ĐT (sms): 01.666.460.964

Hiện tại shop có khá nhiều bé ốc mượn hồn cho các bạn nuôi làm cảnh, các bạn vui lòng theo dõi page để xem ảnh các bé nha.

Hàng đẹp, to, chất lượng đủ mức giá 20-30-40-50-60 đen, tím, trắng, hồng...

vui lòng ghe thăm page shop đặt hàng hoặc đến trực tiếp để xem hàng nha.

mọi thông tin, cách nuôi tư vấn thoải mái cho các bạn.

Sau đây là 1 số hình ảnh cho các bạn tham khảo:

Cùng ủng hộ shop nha các bạn.
-2nt-

soc dat

up phụ a nhưng cho góp ý thật lòng chứ trừ 7 con đầu còn tất cả các con cỏn lại thật sự là quá mắc. mấy con đó 5k là cùng à a ơi ( ý kiến thật lòng và cũng một thời đam mê ý kiến e là sự thật đừng chém e nhá)

soc dat said:
up phụ a nhưng cho góp ý thật lòng chứ trừ 7 con đầu còn tất cả các con cỏn lại thật sự là quá mắc. mấy con đó 5k là cùng à a ơi ( ý kiến thật lòng và cũng một thời đam mê ý kiến e là sự thật đừng chém e nhá)
hj, giá của nó hiện tại hơi cao nên giá mới như vậy đó bạn, không như trước nữa, cảm ơn bạn nhiều đã góp ý nha

soc dat

S3.PetShop said:
hj, giá của nó hiện tại hơi cao nên giá mới như vậy đó bạn, không như trước nữa, cảm ơn bạn nhiều đã góp ý nha
những con sau vỏ ốc quá bình thường, giá chủ thớt đưa trên chỉ đáng cho những con có vỏ đẹp thui. mà mai mốt phải có vỏ to hơn cho nó thay nữa chứ ko thui chết ngay

soc dat said:
những con sau vỏ ốc quá bình thường, giá chủ thớt đưa trên chỉ đáng cho những con có vỏ đẹp thui. mà mai mốt phải có vỏ to hơn cho nó thay nữa chứ ko thui chết ngay
uhm, tụi này chủ yếu có loại vỏ đó, mình cũng biết giá đó cao, do hnagf giờ khó tìm, với lại mua nhiều thì mới fix giá đc, những con này muốn thay vỏ cả năm nữa cũng chưa biết thay chưa đâu bạn, nếu có mình sẽ tìm vỏ để cung cấp cho các bạn, dòng ốc cạn này không tùy tiện thay vỏ như những con ở biển đâu, vỏ của nó phải đc gọt dũa trước rất kĩ, tốn thời gian, công sức nên tụi nó không dễ gì bỏ vỏ để thay, nhất là những con đã lớn. khi lớn tụi nó chủ yếu đổi vỏ cho nhau thôi

soc dat

S3.PetShop said:
uhm, tụi này chủ yếu có loại vỏ đó, mình cũng biết giá đó cao, do hnagf giờ khó tìm, với lại mua nhiều thì mới fix giá đc, những con này muốn thay vỏ cả năm nữa cũng chưa biết thay chưa đâu bạn, nếu có mình sẽ tìm vỏ để cung cấp cho các bạn, dòng ốc cạn này không tùy tiện thay vỏ như những con ở biển đâu, vỏ của nó phải đc gọt dũa trước rất kĩ, tốn thời gian, công sức nên tụi nó không dễ gì bỏ vỏ để thay, nhất là những con đã lớn. khi lớn tụi nó chủ yếu đổi vỏ cho nhau thôi
như những con trên đầu là gần thay rùi đấy cho ăn đầy đủ sẽ lớn nhanh lắm! thui chúc chủ thớt đắt hàng nhahihi! bạn nên tìm những con như nhưng con trên đầu thì khách hàng sẽ chú ý nhìu hơn vì những con ở dưới ngươi ta thấy nhìu rùi. chúc may mắn :good_job:

soc dat said:
như những con trên đầu là gần thay rùi đấy cho ăn đầy đủ sẽ lớn nhanh lắm! thui chúc chủ thớt đắt hàng nhahihi! bạn nên tìm những con như nhưng con trên đầu thì khách hàng sẽ chú ý nhìu hơn vì những con ở dưới ngươi ta thấy nhìu rùi. chúc may mắn :good_job:
ủng hộ shop nha các bạn

soc dat

S3.PetShop said:
ủng hộ shop nha các bạn
thú chơi này ko dc thịnh cho lắm nên mình nghỉ bạn nên tìm vỏ óc độc, con ốc to thì mới đập vào mặt của khách hàng. loài này nuôi giống nuôi rùa nhá các bạn mỗi ngày miếng rau wa2 lách là yên tâm cả ngày chỉ khác là ko ăn thịt sống thui ^^. uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp