• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Q.Bình Thạnh cần bán 1 bé Chihuahua cái 10 tháng thuần chủng cực đẹp chỉ nặng 1,2kg

Status
Không mở trả lời sau này.

beyeubeyeu

YTC Developer
Tính để bé nó làm giống nhưng vì lí do nhà có con nhỏ không có time chăm sóc,nên cần phải cho em Chihuahua Mini này ra đi .
Đặc biệt chỉ dành cho những Vip cực kì thương yêu chó vì em nó rất nhỏ bé,đáng yêu :03: 1,2kg thôi và rất nhõng nhẻo và rất nịnh chủ cần sự quan tâm đặc biệt của các Vip mà thôi.
Giá ra đi của bé nó là 12 triệu ( Không mua thì đừng nói lời đắng cay nhé , xem xong nhớ up dùm . Cám ơn mọi người đã quan tâm :gongxi-1: ) Có tặng kèm 2 bịch thức ăn của bé ANF , 1 cái lồng nuôi rất đẹp (có cả bóng đèn sưởi ấm) và áo ấm mặc cho bé .
Bạn nào qua nhà xem chó , nếu mình thấy yêu thương bé nó thật lòng sẽ FIX giá tốt cho em nó về nhà với chủ mới
ĐT : 0126.771.8880 Minh 28 tuổi 114E Ngô Tất Tố P.22 Q. Bình Thạnh
Đây là hình của bé nó và đang đọ dáng với lon pepsi
View attachment 27399 View attachment 29777
View attachment 29778 View attachment 29779
View attachment 29780

gachip.kute

YTC Developer
Mình nói thật giá pạn đưa ra là rất cao...Với 12tr cóa thễ mua đc 1 pé chihuahua lông dài rồi ...pạn nên kham khảo lại giá thị trường thỳ mới pán đc chó pạn àh

bop_zindy

YTC Developer
Xin lỗi chủ topic...mình cũng ko muốn "nói lời cay đắng" đâu nhưng hình như bạn bán 1,2kg x 10 triệu = 12 triệu/ Chihuahua hay sao ấy... mình trả cao hơn mấy bạn kia 1 chút vì nó cũng đẹp 2,2 triệu...mih` ko cần quà ko cần khuyến mãi luôn

beyeubeyeu

YTC Developer
Cám ơn mọi người đã quan tâm và up phụ :gongxi-1: . Có số điện thoại ai cần thì cứ liên lạc nhé . Bạn nào qua nhà xem chó , nếu mình thấy yêu thương bé nó thật lòng sẽ FIX giá tốt :good_job: cho em nó về nhà với chủ mới

py103

T.Viên Năng Động
Fjx luôn giá trên đây mọi ng thấy được mới dám qua nhà bạn xem chứ để giá vầy cũng ko dám qua.

beyeubeyeu

YTC Developer
Fjx luôn giá trên đây mọi ng thấy được mới dám qua nhà bạn xem chứ để giá vầy cũng ko dám qua.

fix gia 9trieu500ngan

sallytruong13

YTC Developer
giá đó mua đc 1 con bully con đó đừng có đùa. câu view chăng? =.="

Status
Không mở trả lời sau này.