• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

( HCM ) Sóc con baby, sóc đất, sóc bông, sóc bay ... ( cực khôn )

socconbaby

YTC Developer
Nhắn tin hoặc gọi qua số DT 0938 826 138 nhé các bạn
ĐC/ 483A trường chinh, p 14. tân bình
YH : loljshop
mình nhận ship hàng trong khu vực TP HCM Nhé các bạn

Chuyên bán các loại sóc đất, sóc bay, sóc bông baby giá rẻ. sóc mở mắt và chưa mở mắt, rất dể nuôi và rất không, quấn lấy chủ lắm các bạn ạ
Sóc đât mở mắt và chưa mở mắt - 180k/ pé
Sóc bông mở mắt và chưa mở mắt - 370k/pé
Sóc bay baby mở mắt và chưa mửo mắt - 400k/pé
Vì trái mùa nên giá sóc hơi cáo,
khi bán sóc tặng kèm 1 bình cho pé bú sữa và 1 bình nước nhé, mình hướng dẫn cách nuôi và huấn luyện sóc nhé

socconbaby

YTC Developer
Quy Định Khi Viết Bài Trả Lời †

* Không spam bài với mọi hình thức.
* Không viết bài dạng "up, uppppppp, uuupppppppp, lên..." hoặc các từ tương tự.
* Không dùng size chữ lớn hơn 18, không dùng màu chữ đỏ.
* Viết bài phải có dấu Tiếng Việt, không lạc đề.
* Viết bài phải lịch sự, tôn trọng người khác.
* Bài viết nào vi phạm những điều trên sẽ bị xóa mà không cần thông báo => Vi phạm nhiều lần sẽ bị ban nick.

dangkhoa

YTC Developer
way....... sao lại lấy hình của anh khoa???? tính lấy hình đó cho mọi ng nhầm lẫn tưởng a khoa bán rồi ăn cắp uy tính à??
a Khoa ơi....... bơi vào đây

socconbaby

YTC Developer
Frost Bi said:
hình này của chỗ anh Khoa bán sóc mà, bộ tính lấy uy tính của người ta để mình bán hàng à ????
dangkhoa said:
way....... sao lại lấy hình của anh khoa???? tính lấy hình đó cho mọi ng nhầm lẫn tưởng a khoa bán rồi ăn cắp uy tính à??
a Khoa ơi....... bơi vào đây
anh Khoa là anh nào mình ko biết... mình ko chụp được hình lên lấy hình trên mạng post lên thôi... ko đến lượt các bạn lên tiếng ở đây

dangkhoa

YTC Developer
socconbaby said:
anh Khoa là anh nào mình ko biết... mình ko chụp được hình lên lấy hình trên mạng post lên thôi... ko đến lượt các bạn lên tiếng ở đây
mình nghĩ bạn nên tự chụp 1 vài tấm đi lấy hình trên mạng k tốt đâu........ khuyên thật đấy....... a Khoa bán trc bạn rất lâu rồi..... ảnh uy tính và rất trách nhiệm ai cũng biết nhé....... thân......

socbaybaby88

T.Viên Năng Động
hình này bên shop Anh khoa mà.................ông này bán hàng nhảm nhảm....hôm bữa còn gọi qua tôi hỏi giá bao nhiêu để cạnh tranh giá nữa....chắc tôi ko biết đây.........................????

socconbaby

YTC Developer
socbaybaby88 said:
hình này bên shop Anh khoa mà.................ông này bán hàng nhảm nhảm....hôm bữa còn gọi qua tôi hỏi giá bao nhiêu để cạnh tranh giá nữa....chắc tôi ko biết đây.........................????
nhảm cứt gì vậy bạn....