• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - tìm chủ cho 1 pé mini Pom trắng :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhung90

T.Viên Năng Động
cái tai dính j` vậy bạn, hợ hợ giống tuni nhà mình hồi bé mà thằng tuni nhà mình béo hơn, tròn như quả bóng í

maxxbi

T.Viên Năng Động
cái tai dính j` vậy bạn, hợ hợ giống tuni nhà mình hồi bé mà thằng tuni nhà mình béo hơn, tròn như quả bóng í

đang dán tai để dựng cho đẹp ý mà ^^

maxxbi

T.Viên Năng Động
thật à, vậy k buộc tai thì tai nó bị cụp xuống hả?

k fai :|...để cho nó dựng đứng lên, chứ k tỉa ra 2 bên thôi ~~"

Nhung90

T.Viên Năng Động
k fai :|...để cho nó dựng đứng lên, chứ k tỉa ra 2 bên thôi ~~"

ồ... ra thế... tại chó nhà mình toàn cho phát triển tự nhiên k à...

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
pom , niềm mơ ước không chạm đến đc của mình :sadcorner: up cho bé sớm tìm đc chủ yêu thương nè :gongxi-1:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
ai dán tai xấu quá :))
ps: làm gì có chuyện ko dán là ko dựng đứng ông nội, chỉ có cái là dán tai thì đứng nhanh thôi, ko thì đứng chậm. ng bán thường muốn chó đứng nhanh để dễ bán ^^

mà nè, dán tai là 1 nghệ thuật đó, dán bậy bạ sau này dễ nảy sinh....là lá la :D

maxxbi

T.Viên Năng Động
ps: làm gì có chuyện ko dán là ko dựng đứng ông nội, chỉ có cái là dán tai thì đứng nhanh thôi, ko thì đứng chậm. ng bán thường muốn chó đứng nhanh để dễ bán ^^

mà nè, dán tai là 1 nghệ thuật đó, dán bậy bạ sau này dễ nảy sinh....là lá la :D

thèng nào dán m biết mà :-"

thèng nào dán m biết mà :-"

Đâu đâu,thèng nào dán,nói nghe coi ku,... :hmmm:

nảy sinh gì đây ku.. :hmmm:

hỏi thèng cầm đầu ấy :-"

thằng nào cầm đầu quánh nó cho anh :154: :keke_hehe:

Nhung90

T.Viên Năng Động
hả? dán tai sai nảy sinh... là lá la???? là nảy sinh cái j` hả anh????? omona, mà dán bằng băng dính hay lấy dây buộc buộc buộc hả anh? mà chó nó cũng để yên á? chó nhà em sáng nào rửa mặt lau tai xong em cũng buộc tóc mà đến trưa đã phải chải đầu lại rùi, hix, bé này ngoan nhỉ, buộc tai mà nó k khều ra

Status
Không mở trả lời sau này.