• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM HCM - Tìm chủ cho vợ chồng mèo mới sinh con

huynh_duy2512

YTC Developer
Do công việc nên không còn được chắm sóc tụi nó nữa....đi cả ngày chìu mới về cho ăn thấy tội nghiệp quá nên phải tim chủ mới...cũng 1 phần mình ở chung với chung nhà trọ nên đi suốt vấn đề wc của nó không ai dọn dẹp ngày nào cũng nghe chửi.
Các bé khoẽ mạnh ăn uống bình thường không bệnh tật gì hết...mình nuôi từ nhỏ tới lớn giờ bán đi cũng tiếc lắm mong sao cho tụi nó tìm được chủ mới tốt hơn mình.Gòm 1 bé đực ALD Silver thuần chủng và 1 bé 34 cái xám và 1 đứa con của tụi nó mới sinh ngày 25/6 rồi nay cũng hơn 20 ngày rồi.
Máy tháng trước trời nóng quá nên mình ẩm tụi nó đi tỉa long giờ pé đực long ngắn như hình còn pé cái thì long dài dài nói chung nhìn không được đẹp như lúc chưa tỉa...do nóng quá nên phải làm vậy nay mưa mưa nên long lá ra lại cũng đỡ rồi.
Pé đực 14 tháng phối 1 lần với pé cái à...ăn uống khoẻ mạnh chạy nhảy gầm gầm cho nên thường xuyên bị cột lại, còn pé cái thì 12 tháng hơn sức khoẻ tốt mới sinh lần đầu và do cho con bú và siêu âm nên long bụng mình tỉa nhìn hơi nham nhở chúc.Còn con nhỏ cũng màu silver là đực mình nhìn ko rõ nhưng chắc là đực các bạn qua xem lại cho chắc.
Do con nhỏ còn nhỏ nên mình tìm chủ nào nuôi được mẹ và nó lun
Còn bạn nào đón cả gia đình nó thì mình rất vui và tặng 1 máy hút bụi HITACHI 1800w và 1 máy xoáy để hút long và xuáy khô khi tấm xong.

Giá pé đực 7tr
Mẹ và con : Đã tìm được chủ mới còn chủ củ thì thì rất buồn chắc sau này không nuôi mèo nữa đâu
LH : 0985 092 029 Thống Nhất Gò Vấp
Pé đực lúc nhỏ nè mọi người

HÌnh ảnh và video
Video Bố Và Mẹ
Videp con
Ảnh Bố

Hình Mẹ

Hình Con

Còn đây là hình bố mẹ lúc chưa cắt long.

Mình mua ở đây.
http://dienmaysaigon.com/p-vn-2394-0/may-hut-bui-hitachi-cv-sh18.html

Last edited:

dominhnguyet

Active Member
đoc dong rao bán của bạn mà minh thấy cảm động quá, thấy yêu gi đình mèo quá, chuc cac con tim duoc 1 gia dinh mới mà nguoi ta mua cả bố mẹ và con cho chung duoc doàn tụ không bị chia lìa, mèo nhà bạn đẹp, chủ nhân hậu, giá phải chăng..... up cho bạn và gia dinh miu........