• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Tìm chủ mới cho mèo ba tư mặt tròn,đực,11 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

babyduck2912

Thằng nhóc ba tư mặt tròn nhà mình 11 tháng tuổi (sinh ngày 21/06/2011), mập mạp khỏe mạnh (5,5kg), đi vệ sinh đúng chỗ, biết nghe lời chủ. Ngày trước mình đón bé từ nhà Hà An nhưng nay điều kiện không cho phép mình nuôi dưỡng bé nên đành phải tìm chủ mới cho bé.

Mẹ mình lên thành phố sống với vc mình nhưng lại dị ứng cực độ với lông chó mèo nên không cho phép mình nuôi bé nữa. Mặc dù vô cùng thương bé nhưng không thể nào làm ngơ với sức khỏe của mẹ ruột mình nên đành phải tạm biệt bé...

Mình để lại bé giá 4,5tr và tặng kèm đồ chơi của bé bao gồm nhà lều, quần áo (Thailand, VN...), lược chải lông, 1 bịch royal mèo con. Số đt của mình là: 0933580355.

Vì còn muốn sau này có cơ hội gặp lại bé nên bạn nào ở nội thành HCM và có nhu cầu muốn đón bé thì hãy alo cho mình nhé. Mình không ship bé đi xa.

Cám ơn các bạn đã quan tâm.

PS: Dạo này thằng ku buổi tối ko thèm ngủ, cứ chạy tới chạy lui, vừa chạy vừa kiu nheo nhẽo, chắc là đang đòi cưới vợ đây mà. Ưu tiên cho nhà nào có công chúa đã trưởng thành đến đón thằng ku.

Đây là hình lúc bé 2 tháng tuổi:

View attachment 28667

Và đây là hình đã lớn, chụp hồi Tết 2012, lúc đó chắc chừng 4kg, giờ thì 5,5kg rồi.

View attachment 28668

View attachment 28669

View attachment 28670

View attachment 28671

View attachment 28672

View attachment 28673

View attachment 28678

View attachment 28679

View attachment 28680

Đây là những bộ quần áo mà mình sẽ để bé mang theo về nhà mới:

View attachment 28674

View attachment 28675

View attachment 28676

View attachment 28677

babyduck2912

Ý kiến giống bạn này

Mèo bố và mèo mẹ của thằng ku nhà mình đều là mèo ba tư mắt mũi thẳng hàng ở nhà Hà An thì thằng ku nhà mình là mèo gì? Chuyện ba mẹ ba tư đẻ ra 1 đàn con có đứa này đứa khác, đứa tịt đứa không tịt là chuyện rất bình thường, hơn nữa mình ko nói thằng ku nhà mình ba tư mặt tịt mà ghi rất rõ là Ba Tư Mặt Tròn. Các bạn nên trau dồi thêm kiến thức phân biệt giống mèo trước khi đưa ra bất kỳ lời nhận xét nào. Thân!

babyduck2912

E i la ald ko phai la batu dau nhe!!!!!!!!

Mèo bố và mèo mẹ của thằng ku nhà mình đều là mèo ba tư mắt mũi thẳng hàng ở nhà Hà An thì thằng ku nhà mình là mèo gì? Chuyện ba mẹ ba tư đẻ ra 1 đàn con có đứa này đứa khác, đứa tịt đứa không tịt là chuyện rất bình thường, hơn nữa mình ko nói thằng ku nhà mình ba tư mặt tịt mà ghi rất rõ là Ba Tư Mặt Tròn. Các bạn nên trau dồi thêm kiến thức phân biệt giống mèo trước khi đưa ra bất kỳ lời nhận xét nào. Thân!

Meoluuly

YTC Developer
Mèo ba tư cũng có mặt tròn và mặt dài àh,vậy mình ko bít xem rồi.có gì ko đúng bỏ qua nhe! Uppppp giùm !!!!!!!!!

tinytei

TinyTei
ko phãi mặt tròn hay mặt dài đâu
ng ta gọi là doll face thì phải =="
Mà chẳng pik phải ko
kiến thức cũng chưa uyên bán lắm nhưng thế này nhé
gien 34 lúc nào cũng yếu
nên nhìu khi 34 + 34 chưa chắc đc tịt dí :|
Nhưng phải nói quả thật pé này có khuôn mặt ALD nhưng cái bờm của 34 :"> Nhìn hay hay, như con sư tử pé
Có tiền là hốt r ==" Hix hu

babyduck2912

Dạo này thằng ku buổi tối ko thèm ngủ, cứ chạy tới chạy lui, vừa chạy vừa kiu nheo nhẽo, chắc là đang đòi cưới vợ đây mà. Ưu tiên cho nhà nào có công chúa đã trưởng thành đến đón thằng ku.

bi mập

T.Viên Năng Động
à hình như chị trang phải ko ạ? lâu quá ko gặp chị! Hóa ra thằng Múp nó lớn và đẹp trai thế này rồi ạ! lần cuối e nc với chị hình như chị đang có em bé! cháu nhà chị h chắc bụ bẫm đáng yêu lắm nhỉ :D. cháu Míp thế nào rồi hả c? giờ chắc thành thiếu nữ rồi phải ko?

Status
Không mở trả lời sau này.