• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM: Tails Home- 2 bé Mèo Xiêm

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bé mèo của chị bạn thân, nhà Tails Home lại cho ra đời 1 bầy mèo Xiêm. Các bé đã hơn 2 tháng nhưng nhờ duy trì sữa mẹ đến nay nên bé nào cũng chắc nịch. Hiện giờ chỉ còn 2 bé. Các bạn yêu mèo quan tâm có thể xem bé tại CC 10 Trường sơn, p15, q10. Tu CMT8 ( Ngay công viên Lê Thị Riêng) quẹo vào đường Trường Sơn, chạy thăng qua ngã 4 đầu tiên thì shop nằm bên trái, Mặt tiền đường Trường Sơn).

Tails Home

Tails Home có nhận đặt mèo ko, hay chỏ đặt chó thôi

Shop có nhận đặt mèo mà bạn :D. 4/5 các bé về Vn bạn nhé!

Tails Home

Hum nay mới chụp hình các bé để up cho các bạn xem. Sorry cả nhà về sự chậm trễ. Các bé rất ngoan và thân thiện. Mẹ bé là mèo xiêm , đẻ các bé ra không sậm màu giống mẹ nhiều lắm. Mình ko rành về các bé mèo Xiêm để khẳng định khi lớn lên các bé có sậm màu hơn không. Các bạn cứ ghé tham khảo xem bé trực tiếp nhé! Thanks cả nhà!

Tails Home

mình thíc mèo xiêm màu đậm đậm
định mua mà không biết màu lông lúc lớn nó có đậm không nữa.
bạn có hình con mẹ không bạn?

Hic, may be mèo này là của chị bạn mình. Mình cũng bận và chị ấy đi dạy học cả ngày nên minh ko chụp mèo mẹ. Bé mèo ko dc thuần chủng rồi bạn ah, vì mình và chị ấy đều ko biết ba nó là mèo nhà ai :oi14: