• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM: Tails Home- Pomeranian Thuần chủng

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Sau thời gian chờ đợi các bé đủ tuổi xuất cảnh về VN, nay Tails Home ra mắt cả nhà 3 bé Pome thuần chủng, đầy đủ chứng nhận của Thailand Kennel Club, có gắn Microchip, sổ sức khỏe, giấy hải quan.

lovepet12306

T.Viên Năng Động
"Sau thời gian chờ đợi các bé đủ tuổi xuất cảnh về VN, nay Tails Home ra mắt cả nhà 3 bé Pome thuần chủng, đầy đủ chứng nhận của Thailand Kennel Club, có gắn Microchip, sổ sức khỏe, giấy hải quan."
hàng chất lượng cao đây mọi ng nhào zô nào hehe. up cho chị nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
"Sau thời gian chờ đợi các bé đủ tuổi xuất cảnh về VN, nay Tails Home ra mắt cả nhà 3 bé Pome thuần chủng, đầy đủ chứng nhận của Thailand Kennel Club, có gắn Microchip, sổ sức khỏe, giấy hải quan."
hàng chất lượng cao đây mọi ng nhào zô nào hehe. up cho chị nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Thánh e nhiều lắm đã luôn ủng hộ shop và các bé!

tuanvnhcm

YTC Developer
pé đực bao nhiêu thế? Pé gái nhà mình cô đơn qá nên đành kiếm 1 anh chàng cho nó đây. Cho mình giá vào box nha

ilikepet

T.Viên Năng Động
Úp cho mấy cục bông nè, Đúng là hàng việt nam chất lượng cao :good_job: . Chị cho em giá tham khảo vào inbox nha chị! :)