• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hcm thì mua chó ta ở đâu vậy mọi người

tuan tai

mình cần tìm địa chỉ bán chó ta hoặc chó gì tầm 2 3 tháng mà khoảng 2 triệu thôi,còn lại để tiền chăm sóc nữa mà kiếm hoài k ra,mình không thích chó nhật hay bắc kinh lai ,phú quốc đâu,giống gì ít lông với dễ nuôi thôi,thích nhất là dingo w bắc hà mà ở tphcm không biết mua ở đâu nhỉ,toàn thấy chó tây k
thks đã xem tin,kiếm chó ta ở tphcm này khó nhỉ,mọi hôm toàn xin-cho h toàn 4-500k

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Mua ko bán cho 1 con chó ta ( 4 mắt ) 2 triệu

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ko up đc dùng dt ko up đc chỉ có vitính thui. Chó mình là cho ta chính gốc mấy quán thịt cầy đầy cả lũ . Cho mình thân đen hết bụng vàng mỗm + 2 đốm trên mắt màu vàng + chân.

giuthucung

tranbatu said:
Ko up đc dùng dt ko up đc chỉ có vitính thui. Chó mình là cho ta chính gốc mấy quán thịt cầy đầy cả lũ . Cho mình thân đen hết bụng vàng mỗm + 2 đốm trên mắt màu vàng + chân.

tuan tai

mình đăng tin rồi mà k thấy ai xem,hình như chó ta là chỉ được 100 lượt view hay xem ấy,giờ tp toàn nuôi chó kiểng mắc tiền k,mình ngày nào mà k lên mục mua bán kiếm. Cảm ơn bạn nhắc nhở

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên

( ảnh minh hoạ )
nói giỡn thui chó ta vn làm gì tới 2 triệu :ngoi_xom: . ảnh trên la hinh em nhà mình y chan nhưng mặp hơn dễ thương hơn cơ

tuan tai

và giá chính xác là bao nhiêu vậy,mình chỉ thích nuôi cún nhỏ thôi,nuôi lớn luôn ấy. Cún của bạn mấy tháng

tuan tai

xx_Thanh_xx said:
Chó ta chừng 200-300k. Nếu là ng quen thì ng ta thường tặng luôn chứ ko bán
nhưng mà khó kiếm ở tphcm này quá,mình đi khắp mà toàn thấy chó kiểng không à

Gấu iu

Cho ta cho coa 1,500 thui ko toi 2 trieu au pan o duong le hong phong coa ban may em thong minh an khoe ma con di toilet dung noi quy dinh co dieu hoi nho thui nha

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Chả bao giờ nên mua chó LHP, mang về chết lúc nào ko hay bạn àk. Để xx_Thanh_xx tìm để ý tìm giúp trong lúc duyệt bài nhé, có jk sẽ reply cho chủ thớt sau

tuan tai

xx_Thanh_xx said:
Chả bao giờ nên mua chó LHP, mang về chết lúc nào ko hay bạn àk. Để xx_Thanh_xx tìm để ý tìm giúp trong lúc duyệt bài nhé, có jk sẽ reply cho chủ thớt sau
thks nhé,mình ra lê hồng phong canh lúc buổi chiều thấy chó toàn ngơ ngơ ấy

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
LHP toàn là chó bệnh. Chó mình phú quốc nói thui chứ ko bán đâu nuôi cũng đc 1 năm rùi . Nuôi từ nhỏ cỡ tháng tới lớn. Bạn lên hút gờ mà bấm : mua cho ta nhỏ hay dd bán chó nhóc mà

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Gấu iu said:
Cho ta cho coa 1,500 thui ko toi 2 trieu au pan o duong le hong phong coa ban may em thong minh an khoe ma con di toilet dung noi quy dinh co dieu hoi nho thui nha
cho bác nói lại đó . Chó LHP mà khỏe ăn tốt + vs đúng chỗ =]] nếu vs đúng chỗ thì chủ bán dâm ỵ vì sợ shit chay lên người mấy con khác ko ai mua =]].