• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - TN Lovely Pet Shop - Chuyên nhận order các loại cún

tnlovelypetshop

YTC Developer
*** Trước hết, mình xin cảm ơn một số bạn đã rất nhiệt tình với shop trong việc chỉ ra khuyết điểm để mình có hướng khắc phục ♥ Gần đây mình luôn nhận được những phản hồi của các bạn về giá cả của các bé cún là khá đắt so với các shop order khác. Mình xin được giải thích cặn kẽ như sau:
*** Vì bên shop mình luôn bán cún trên 3 tháng tuổi để sức khỏe của các bé cún được an toàn tuyệt đối. Cún 3 tháng tuổi sẽ khỏe mạnh, cứng cáp và khó bị mắc các bệnh về hô hấp và đường ruột hơn các cún 2 tháng tuổi. Quy trình trước khi giao cún của mình là: Cún được gửi từ trại Thái về HCM -> mình đón cún về -> Test thú y và tiêm thêm mũi vacxine thứ 2 -> thấy ổn thỏa hoàn toàn, mình mới giao tận tay cho khách. Lúc này cún của các bạn sẽ được tiêm 2 mũi vacxine, 99% là cún sẽ không bị dính carre và parvo đâu nhé ^^. Bên mình bán buôn luôn có sổ tiêm phòng đi kèm, bảo hành carre và parvo trong 2 tuần.
*** Mình đã từng gặp nhiều trường hợp mua cún tầm 2 tháng tuổi về và vài hôm sau (do các nguyên nhân khách quan) là cún bị mắc các bệnh như viêm phổi, viêm ruột .v.v… Mình nói như thế không phải là hạ uy tín của các shop khác, mong các bạn đừng hiểu lầm nhé :)
*** Mình hông thể phủ nhận rằng mình bán buôn không phải vì lợi nhuận, nhưng đó chỉ là cái sau cùng, mình cũng là 1 người yêu cún như bao người khác, nên bản thân mình khi lập ra shop này cũng là để giao lưu, học hỏi và kết bạn với mọi người. Vì vậy, hết lòng giúp đỡ và chăm sóc để giúp các bạn có được một cún cưng như mong muốn vẫn luôn là tiêu chí hàng đầu của shop mình nhé ^.^
---- ♥ Thanks các bạn đã quan tâm và dành thời gian để đọc ♥ Chúc các bạn luôn có nhiều sức khỏe và niềm vui ♥ ----

tnlovelypetshop

YTC Developer
Hiện tại, shop mình đã cập nhật và fix lại bảng giá của các bé cún 3 tháng tuổi. Mong các bạn quan tâm inbox page facebook mình hoặc tại đây để tham khảo giá nhé ~^.^~ Do có sự điều chỉnh nhất định trong giá cả, nên event “MỪNG LỄ KHAI TRƯƠNG – SALE OFF 5%” sẽ được thay bằng event “-500k”. Event này sẽ giảm 500k giá trị cho tất cả các bé cún đến hết 30/4 các bạn nhé ♥
Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn ♥