• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-TQ - Chó Phú Quốc giống Bắc Đảo to bự, vàng & Vện

Status
Không mở trả lời sau này.

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Như trên tiêu đề topic đã đề cập, chó cha là chó đảo, giống Bắc đảo, còn chó mẹ sinh ra và lớn lên ở HCM. hôm 30 tháng 10 vừa rồi chó mẹ hạ sinh 6 bé gồm 3 đực 3 cái, màu vàng bò, vàng lửa và Vện. trong đó có 2 em vện đều cực đẹp, bạn nào biết chơi chó nhìn chắc chắn sẽ không khỏi xuýt xoa :D :D :D

tuy chỉ mới 1 tháng tuổi nhưng các em nó đã nặng từ 1k4 đến 1k8 (bạn nào ko tin có thể mang theo cân kiểm chứng), tụi nó đã ăn dc hạt và cơm tốt, đã sổ giun định kỳ, chưa chích ngừa, ăn mạnh, ngủ khỏe. chó này nhà bạn mình đẻ nhưng ko biết bán ơ đâu, nhờ mình bán dùm, ko phải chó lung tung, anh em có thể tin tưởng vào sức khỏe tụi nó.

chân có màng, móng đeo, đuôi móc (nhưng có con bị lệch 1 chút, chứ ko xoắn lại), xoáy kiếm, vài con mõm đen, mép xệ...chỉ tiếc là chó mẹ nó ko có đốm lưỡi, đàn con bị di truyền phần này nên cũng ko có. anh em nào nuôi mà ko đặt nặng chuyện này lắm thì đây là 1 đàn chó rất ok để giữ nhà, trông kho, coi ruộng! tai bao đứng

hình dưới đây là 4 con (trong đó có 1 con vện lửa, vện ít thôi, ko biết sau này có trổ ra nữa ko) giá 4 em nó từ 800k - 1tr2/ 1 em (tùy em)

còn 2 em Vện đẹp cho mình nợ hình nhé, mai trời sáng mình sẽ lôi các em nó ra chụp cho ra dáng, ra màu.
báo giá luôn là từ 2tr - 3tr / 1 em nhé.

em 2tr nè:

và bây h là hàng khủng: (3tr nhé)

bạn nào quan tâm liên lạc số điện thoại: 0903-950-148

địa chỉ: 8/1 đường 38, P.Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (bạn nào quan tâm đến cá sấu hoa cà trên đường Kha Vạn Cân (Trai cá sấu Forimex) hoặc công viên Water Park (cũ) gọi, mình ra đón vào tận nhà.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hok bít mấy em nó sao này nặng bao nhiêu chú nhỏ mà to zậy rồi hjhjhi hàng ngon

Malinois

Lão Gia Nhân
mình ko thik giống này
m thik mấy bé mỏ ngắn ngắn dễ hun hihi
nhưng nhìn em no cg đẹp. nhìn lạ.

khứa khứa, đằng ấy khoái hun chó àk??? :gud_job:

Status
Không mở trả lời sau này.