• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vũng Tàu [HCM - Vũng Tàu] Bán mèo ALN cái màu silver

VesperLynn

YTC Developer
Do đã lập gia đình và đang dự định có con, không thể tiếp tục nuôi nhiều mèo như hiện tại nên mình cần nhượng lại em mèo cái ALN màu silver (Theo như cách phân biệt màu silver như link này http://www.yeuthucung.com/threads/phan-biet-meo-anh-silver-shaded-va-silver-chinchilla.64263/ thì bé mang nhiều đặc điểm của silver chinchillas như màu mắt xanh ngọc, nệm thịt dưới bàn chân màu đen, mũi và mắt có viền kẻ đen)
Mèo sức khỏe tốt, sổ khám bệnh và tiêm phòng đầy đủ. Bé mèo này xuất xứ từ Nga trước mình mua lại của bé My MocTraMeo (google search nếu không biết nhé), trước mình mua 15 triệu nay mình nhượng lại giá 12 triệu nhé.
Ai quan tâm vui lòng liên lạc số Vũ (29t) - 09.8558.7272 (Zalo - Viber đều được nhé) Mình ở Vũng Tàu và có thể vận chuyển toàn quốc.

Ảnh thời gian đầu khi mới về VN do MocTraMeo cung cấp

Ảnh hiện tại, mình ko giỏi chụp hình nên bé hơi bị dìm hàng nhé, ở ngoài đẹp hơn trong hình.

Last edited: