• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-VinaPoms Kennel - Thêm sự lựa chọn cho các fan yêu thích Pomeranian ( Phốc sốc )

Vina Poms

Trước tiên gởi đến toàn thể các bạn thành viên diễn đàn lời chào thân ái.

VINAPOMS KENNEL - Là một trang trại chuyên về POMERANIAN ( Phốc sốc ) được ra đời với mong muốn góp phần nhỏ vào công cuộc chơi chó có giấy nói chung và POM có giấy nói riêng đồng thời mong muốn mang đến cho các fan yêu thích dòng chó POM ( có giấy ) thêm một nơi để lựa chọn những chú chó đáng yêu với giá cả hợp lý nhất.

Mục đích của VINAPOMS KENNEL:

+ Nhập chó có giấy tờ đầy đủ từ Thái về và sang nhượng lại cho các fan yêu thích Poms với giá cả hợp lý.
+ Tìm kiếm, lựa chọn những con giống tốt từ Thái, Canda,Mỹ. ( Cố gắng có được 5 - 10 con giống tốt trong 1 năm ).
+ Nhân giống để có được dòng chó đẹp, chất lượng nhưng giá cả Việt Nam.

Rất mong được sự ủng hộ của mọi người. Hy vọng sự phát triển của VINAPOMS KENNEL góp 1 phần nhỏ vào sự phát triển chung của giới chơi chó có giấy tại Việt Nam.

Dưới đây là một số hình ảnh của 15 em POM nhập về đợt này.

Bạn nào thích em nào thì cứ liên lạc số 093.414.25.07

Địa điểm xem chó và giao dịch: Nguyễn Đình Chiểu Q1 Tp.HCM

Đặc biệt tại VINAPOMS KENNEL bạn sẽ nhận được chế độ Hậu mãi thú vị chưa từng có ở các Kennel kể cả ở Việt Nam hay Thái hoặc bất kỳ quốc gia nào khác. Ví dụ như là bạn có thể đổi lại chó con khác sau 6 tháng.

Trang web đang được thực hiện với tên miền www.vinadogs.com sẽ sớm ra mắt mọi người

Một lần nữa cám ơn mọi người đã ghé qua Topic VINAPOMS KENNEL

Tiếp theo là hình nà hehehehe ( Do lười chụp quá nên chưa nhiều và chưa đẹp, để rổi tí sẽ chụp và up lên thêm cho mọi người xem sau )

nhắc nhở bổ sung địa phương ở tiêu đề nhé bạn.sửa phụ bạn lần này

Vina Poms

nhắc nhở bổ sung địa phương ở tiêu đề nhé bạn.sửa phụ bạn lần này

Cám ơn Mr.C đã nhắc nhở và sửa giúp, lần sau mình sẽ nhớ và điền đầy đủ

em cũng thích nhưng sợ k đủ tiền

Qua anh pán thiếu choa nà, dám mua thiếu hem? :hmmm:

xaukieunb

Member
Cám ơn Mr.C đã nhắc nhở và sửa giúp, lần sau mình sẽ nhớ và điền đầy đủ

Qua anh pán thiếu choa nà, dám mua thiếu hem? :hmmm:

:Cmon baby_kusit: thế bao nhiêu 1 bé cái thế anh

Vina Poms

Thông tin mới cho ai quan tâm.

- Hiện tại có 4 em 3 cái 1 đực puppy có cha là AM TH CP mới sinh. ( 2 tháng nữa mới có thể nhận chó )

- 1 em đực trưởng thành đã có Th CP

Ai quan tâm thì liên lạc để biết thêm chi tiết.

Xin cám ơn,

VinaPoms