• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM--XIN CÁC BẠN NHẬN NUÔI GIÚP CÁC BÉ CHÓ ĐÁNG THƯƠNG

mamama

"CÁC BẠN ƠI, SÁNG NAY ĐI ĐƯỜNG MÌNH THẤY XE BẮT CHÓ BẮT CÁC EM CHÓ THẢ RONG NGOÀI ĐEM VE SỐ 252 LÍ CHÍNH THẮNG QUẬN 3 ,TPHCM, NẾU SAU 3 NGÀY KO CO NGƯỜI NHẬN THI SẺ BỊ ĐEM THIEU HỦY, CÁC BẠN NÀO CÓ NHU CẦU NUÔI THI ĐẾN ĐÓ XIN , CỨU GIUP SỐ PHẬN CHO TỤI NÓ, HỒI SÁNG MÌNH THẤY NO CHỞ MỘT XE NHÌU CHÓ LẮM, CÓ CHÓ NHẬT, CHO TA TÙM LUM, TỘI NGHIỆP QUÁ ÀH"

nhim

Well-Known Member
bạn có thể đi nhận rùi gửi cho mình ngoài hà nội đc không? nhà mình ở quê rất rộng. mình muốn nhận chăm sóc các bé

mamama

k mất tiền đâu các bạn chỉ mất chút thời gian thôi (bạn của mình đã nhận 1 em rồi ) mong các bạn giúp mấy bé có 1 mái nhà
đừng để ng ta thiêu hủy đi tội nghiệp lắm , các bạn hãy gửi tin nhắn này cho những ng mà cac ban biet de cung nhau nhan nuoi cac be dang thuong
CÁC BẠN HÃY NHANH CHÂN LÊN VÌ CHỈ CÒN 2 NGÀY THÔI (13 VÀ 14 -12 )

vickyvo

chó của người ta mà, bắt thì chủ tới nhận về chứ, mình người lạ tới xin cũng đựơc sao, nói rõ hơn xí, để mình lên đón 1 e về với

sao ở thành phố HCM như vậy .Chứ ở hải phòng mình cần mua về nuôi mà không có
Buồn quá bạn có nhận một chú cún nhật hoặc gì gì chó cảnh thui hộ mình cái .Hết bao nhiêu mình sẽ gửi cho bạn nhé

sansan102

YTC Developer
Bây giờ mới đọc đc tin chắc là đã quá muộn :-( Sao may ngay nay hom nao minh cung vo dd ca buoi troi ma ko thay tin nay???

sansan102

YTC Developer
Ủa mới google thì thấy 252 Lý Chính Thắng là địa chỉ 1 trường Cao Đẳng j mà

flora_ph

Pets are my love
Nếu chủ không đến nhận thì số phận mấy bé có bị thiêu không mấy bạn? Sau bao nhiêu ngày quy định không ai đến nhận thì có người đến cưu mang phải tạo điều kiện chứ? Sao lại chửi được? Đem đi thiêu thì ác quá! Mình nói hơi tiêu cực và đau lòng 1 tí. Thiêu ở Bình Hưng Hòa hay thiêu ở quán nhậu khi không có chế độ bảo vệ mấy bé chó mèo rõ ràng như hiện nay? Mọi người có cách gì không?