• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM_bán cún...

bé boo của chị chirido có lớn nhưng cũng chỉ lớn được thêm 1 tí nửa thoai. ko lớn được như chó to đâu mà bạn lo :). Mua may bán đắt nha :03: :good_job: :Onion35:

mình sợ nó to wá, chắc lớn hơn chihuahua tí thui nhỉ ?
chứ to bằng chó ta thì cũng hok đc nuôi :ngoi_xom:

chirido

YTC Developer
Uhm`! chắc không lớn hơn nhiều đâu, hôm nay có bạn gọi điện hỏi mua Boo rùi nè, nhưng bạn đó không có trong forum, mình hẹn cuối tuần mới trả lời và đưa Boo đi cho bạn ấy xem. Thiệt sự đang phân vân không biết sao nữa, vì bạn ấy ko có trong room, đăng bán mà bjk có người mua sao bùn giữ vậy nè hem bjk :( :dead:

Sutekiyuki

Hì hì, bùn cũng phải thui, cún mình nui mình yêu thương mà phải xa ko bùn sao đc. Mình là Tuyết gọi điện hỏi thăm Boo nè! :gongxi-1: Nick này đăng kí lâu rùi mừ giờ mới nhớ ^^

AilitaNguyen

YTC Developer
Ch
Chưa bạn ơi. bạn mún mua ha?

mình quan tâm pé lắm nhưng mình ở đà nẵng lận mah bạn lại không cho chuyển pé đi. nếu bạn có thay đổi ý định thì cho mình biết với nhé vì hè này mình về SG chơi 2 tháng lận.có gì nuôi pé cứng cáp rồi đem bé theo với mình

chirido

YTC Developer
mình quan tâm pé lắm nhưng mình ở đà nẵng lận mah bạn lại không cho chuyển pé đi. nếu bạn có thay đổi ý định thì cho mình biết với nhé vì hè này mình về SG chơi 2 tháng lận.có gì nuôi pé cứng cáp rồi đem bé theo với mình

Boo thì cứng cáp rồi,nhưng đi đường xa có người chung mình còn yên tâm chứ gửi bé mấy hãng xe thật sự mình ko an tâm, mình cũng ko muốn trường hợp xấu xảy ra, lỡ tới tay bạn boo có vấn đề gì mình thấy có lỗi với cả hai lắm bạn ah`. Thanks bạn đã wan tâm nha!

AilitaNguyen

YTC Developer
Boo thì cứng cáp rồi,nhưng đi đường xa có người chung mình còn yên tâm chứ gửi bé mấy hãng xe thật sự mình ko an tâm, mình cũng ko muốn trường hợp xấu xảy ra, lỡ tới tay bạn boo có vấn đề gì mình thấy có lỗi với cả hai lắm bạn ah`. Thanks bạn đã wan tâm nha!

uhm.mình cũng biết bạn lo cho bé mah. mong bé tìm được chủ tốt nhé