• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help me......!

phuongmiu

Tình hình là mình mới nuôi 1 bé mèo 3 tháng tuổi, hôm mới bắt về bé ăn uống bình thường. nhưng chả hỉu sao hôm sau bé lại ko chịu ăn bất cứ cái j` :( bé vẫn đùa nghịch bình thường, mình để ý thấy bé đi ngoài mấy lần nhưng k lỏng, k bít có phải bị đi ỉa k nữa :-s . Hay tại hôm trc mình cho bé ăn 1 ít sữa chua nên bị vậy nhỉ? :(( huhu. liệu bé miu của mình có bị sao ko mọi ng`? Giúp mình với...

hoangminh93

bạn cứ để đó ăn đó nó đói là tự ăn à :) còn ăn sữa chua thì nếu bụng mèo bạn yếu thì mới bị tiêu chảy. Mèo nhà mình ăn sữa chua hoài, nó còn khoái là ddawfg khác :D dù gì thì bạn cứ theo dõi. nếu tiêu chảy nhiều quá thì k cho ăn, cần thiết mang ra thú y coi thử. Chứ mình thấy cái này là bình thường thôi mà !!!

phuongmiu

4 hum r` em nó chả chịu ăn j` ấy, tớ dí cả thức ăn vô miệng mà em ý cũng k thiết, hic. mẹ tớ cũng bảo là nó lạ nhà cứ kệ nó, đói r` nó sẽ tự ăn. nhìn nó càng ngày càng gầy đi, tội quá. có khi mai tớ đưa em nó đi bác sĩ thui. Tks bạn nhé!

phuongmiu

hnay đã đưa em nó đi khám, truyền nước r` cả tiêm nữa, vậy mà về nhà em nó vẫn ủ rũ, nằm im 1 chỗ, k ăn uống j` , vẫn nôn ra dịch vàng và trắng :(( huhu. chả biết phải làm tnao` nữa, nhìn em nó mà tội nghiệp quá :(( liệu miu nhà mình có .................. ko? :(( oa oa