• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HELP Me

loli

tình hình là mèo nhà em có vấn đề ai bít xin chỉ giáo cho.em tks trc
bé mèo nhà mình dc 3 thang tuổi đợt vừa rùi em thấy bé đi vs hơi nhão nhưng vẫn thành khuôn màu đen nhưng trong đống sit đó em thấy có nhìu con trông nhu con ròi.em goi điện cho bsty nói tình hình như thế thì bsty bảo bé nhiều giun va bảo em nên tẩy giun cho bé.em da mua thuôc giun exotra tẩy giun cho bé theo đúng hướng dẫn là 1 viên cho 5kg thể trọng.bé nhà em dc 1,4kg em cho bé uống 1/4 viên
và tình hình mấy hum sau em để ý bé đi vs bình thường.nhưng sau 10 ngày sổ giun xong bé lại đi vs và trong đống sit ấy có nhung con gì em ko biết nhung mấy con đó màu trắng ngoi lên trong đống sit be đi ra.
như thế bé nhà em bi bênh gì.anh chi em nào bít xin cho em bit nên tri cho bé = cach nào.bé hien h van chơi,van nghịch lắm nhưng em thay bé có vẻ hơi mệt

yeuthu314

nên dẫn bé đi thú y đi,chi phí không mắc lắm,để lâu coi chừng ảnh hưỡng đến chủ đó,nhiễm giun sán nguy hiểm lắm len google search ra biết liền

kissyou

YTC Developer
mèo nhà bạn giống mèo mình quá :( hôm thứ 2 tuần trc mình có mua thuốc exotra cho mèo cũng giống như con mòe của bạn khỏi đc mấy hôm thôi lại bị đi ngaoif đến hôm any chwua khỏi tiêm mà ko hết.trong phân còn có cái gì màu đên k biết có phải giun ko vì hôm trv tẩy giun rồi mà.mèo bạn cũng tẩy giun r mà sao vẫn thấy cái gì trắng ngoi lên.đúng là giun chứ gì nữa. :(