• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn- đổi alaska lai lấy bull lai

Status
Không mở trả lời sau này.

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
Mong các bạn đừng trả giá quá thấp, vì e bán đi lấy tiền chữa cho alaska bị thương sắp bắt, a nHím cũng đang cố gắng mọi người thông cảm

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
upppppppppppppp lai xa quá rồi giá ko có cao đâu nhóc nhìn nó lai 1 phát nửa thôi là thành chó cỏ rồi

wowowo

YTC Developer
sáng có người đặt gạch rồi à , vậy cứ từ từ sẽ bán đc thôi =] . Mà bác ở chỗ nào HN nhờ , em qua xem phát

toanvippro1831996

sáng có người đặt gạch rồi à , vậy cứ từ từ sẽ bán đc thôi =] . Mà bác ở chỗ nào HN nhờ , em qua xem phát

con chó kia giống cho nhà mềnh nhỉ :Onion35:

wowowo

YTC Developer
Mình nhớ ko nhầm thì Topic này trước là Đổi chó chứ ko phải là bán chó , trước bạn muốn đổi con chó của bạn lấy 1 con alas thì phải . mới cách đây 1 ngày , mình vẫn nhớ :)

toanvippro1831996

Mình nhớ ko nhầm thì Topic này trước là Đổi chó chứ ko phải là bán chó , trước bạn muốn đổi con chó của bạn lấy 1 con alas thì phải . mới cách đây 1 ngày , mình vẫn nhớ :)

đây là alaska lai mà, đổi lấy bull lai

toanvippro1831996

4 con chó đc bao tháng rồi bạn !

toàn con 234 ấy mà, cho ra đi vào nhà hàng xóm, họ hàng hết rồi, sáng nay gọi cho a nhím định chiều lên lấy thì a ấy bảo đưa đi rồi

Status
Không mở trả lời sau này.