• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN 2con bear đực tìm chủ luôn và ngay

tình hình là rất tình hình các bác ạ! tình hình dnay là e có 2 con bear các bác ạ.e mua về cho ngiu nhưng nó k thích lại còn dỗi vs e nữa các bác ạ. E đành ngậm ngùi mang về nhà nuôi thì bị phản ứng gay gắt vì sợ nó xổng chuồng cắn đồ lung tung(tại người lớn sợ thế chứ e thấy bear hiền khô)nhà e toàn đồ gỗ,xước tý là chết đòn.mặc dù năm nay e 22 phát rồi nhưng vẫn ghê.vì nhà e toàn to,cao,đen mà k hôi thôi!hjxhjx.cả nhà bắt e prhải giải tán 2 bé bear 1 trắng xù 1 vàng hoa mơ xù xinh kinh khủng mà vẫn k lấy dc chút thiện cảm nào đối với nhà e. e đăng tin quyết định 1 tin shock là chia tay ngiu và bán lũ bear trong tâm trạng hết sức bình thường mặc dù trc đó là tuyệt vọng. Thôi k nói dông dài nữa bác nào có máu lửa chơi BEAR thì call e 0936772332.e lật bài luôn giá ra đi cho 1 cuộc tình đau khổ là 150k1e.mua 2 fix tý teo tiền phí xăng xe tình trường.k mặc cả nhé.cno nghich lắm nên chụp ảnh mờ mờ ảo ảo.khó chụp nên e quyết định k đăng ảnh( đỡ bị chết máy ảnh cùi bắp).Thế nhé số mạng 2 e BEAR phụ thuộc vào bác nào thật sự yêu quý e nó.cuối tuần là e phải thanh lý rồi k thì số chúng nó cũng chả dc yên vs nhà e đâu.huhuhuhuhuuhuhuh.lỡ k ai đến đón thì cũng k phải lỗi của e nhé.mong lũ chuột thông cảm cho hoàn cảnh.
Chúc các e sớm tìm dc chủ yêu thương nhé!! Anh mày sr nhá!!!
Tý quên để lại quả địa chỉ. Lại tình hình là nhà e ở sân bay quốc tế nội bài các bác ạ,nhưng k sao chi 1 tuyến 17 là tới nơi thôi,điểm dừng là NHÀ MÁY BIA HADA.khi nào các bác nghe cái e mà trong cái loa của thằng lái xe đọc như thế là các bác xuống nhá.alo e ra đón,nhà e gần đấy 20m.thế né

ước gì bạn tặng lun mình nuôi hộ luôn nhỉ!!! cho về chơi chung hams của mình nun!!!! ( Đang mơ))))))))))))))))))):

uhm cứ tiếp tục giấc mơ đi nhé cưng ạ!hjx upppppppppppppppppppp

Nhung90

T.Viên Năng Động
uhm cứ tiếp tục giấc mơ đi nhé cưng ạ!hjx upppppppppppppppppppp

phũ phàng hết sức... up phụ, thêm khu vực sinh sống vào đi anh

Nhung90

T.Viên Năng Động
đọc chưa hết đã nói có rồi mà

anh phải thêm vào tiêu đề ấy k thì se bị nhắc nhở đấy, em nói anh có nghe k? cứ cãi. Bướng :04: