• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn - 5 em Mèo Nga Lai cần vê nhà mới ...!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Tình hình là gấp lắm rồi ... :(
Các bạn hẹn đến mua mèo của nhà mình h chẳng thấy ai .. toàn hẹn xuông để mình chờ và gọi điện mãi ...
Sắp đến tết .. tớ muốn cho các em ý về nhà mới sớm hơn .. ko phải ko muon giữ lại mà là em Mít nhà tớ lại có bầu rồi ...! Nhà h chật mà cứ đêm các em ý lại đùa nghịch nên mama tớ cũng nói nhìu ..:( ..
Sdt của tớ : 01658685906
Tớ đã fix giá các em xuồng rồi ... nếu bạn nào muốn đón các bé .. cứ alo tớ nhé .. ..cả ngày lúc nào tớ cũng có mặt ở nhà ....!

Em thứ nhất : Đô Đô ( Đực ) giá 900k < trước tớ có bảo để cho chị tớ rồi nhưng chị tớ h có bầu nên ko nuôi được nữa > ( em ý đi r các bạn nhé )

Em thứ 2 : Trắng ( Đực ).. đầu có chút đen giá 800k ... em này thích trèo cây lắm ^^ ( bé trắng đã về nhà mới rùi các bạn nhé )

Em thứ 3 : Quặp :D . (Cái) 900k .. gọi là quặp là vì đuôi em ý hơi quặp 1 chút ... Em này mặt tròn ..rất xinh ..! ( em nay Tớ để lại nuôi k bán nữa các bạn nhé )

Em thứ 4 : Nhọ ..^^ (CÁi ) giá 700k .. mũi em này có ít nho. :D

Em thứ 5 .. còi (Cái ) 600k ..em này be nhất đàn nhưng chạy thì nhanh nhất :D ( có 1 bạn đã đặt gạch ) ( bé đã về nhà các bạn nhé )

Các bạn nào yêu quý mèo giúp mình với ... cho các em ý về nhà trước tết để cùng ăn tết với các bạn ^^

I♥umeo

T.Viên Năng Động
nuôi lắm thế nó quậy là phải :Onion35:

Ừ bạn .. đêm chúng nó cứ kéo nhau chạy rình rịch :sadcorner:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
mình muốn mua lém nhưng giá đó mắc quá bạn ak

Bạn Cứ trả giá .. Pm vào Sđt của tớ nhé ...!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
mình mún mua lắm nhưng mà phải tận 1-1 mới có thể bắt. híc :sadcorner: tiếc quá. bạn ở đâu vậy?

Nêu bạn chắc chắn thì chọn 1 em đi .. tớ sẽ để lại cho ban ..
Tớ ở dưới đoạn nhổn ý .. bạn biết ko ,,,,!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Các bé xinh quá, chúc các bé mau tìm được chủ tốt.
P/s: mình nghĩ đây là mèo nga, chủ nên fix giá hơn thì sẽ nhiều bạn hứng thú hơn :).

Ừm bạn .. các bạn nào hỏi mua mình sẽ fix giá .. tk~ bạn nhé ^^

I♥umeo

T.Viên Năng Động
hihi mình thích e màu trắng bạn bớt cho mình nhé mình sẽ nhờ ng đến bắt mình mún nuôi 1e mà sv nghèo quá k có nhìu xiền :ngoi_xom:

Ban nhắn tin cho tớ đi .. cũng có 1 bạn dang thích em ý .. ai đến trước mình sẽ cho bé đi cùng bạn ấy ..!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
tối mình sẽ bảo bạn mình liên lạc vs bạn và mai đến xem mèo đc k? nếu đc mai mình bắt luôn. :icon027:

Ok bạn :)

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
Tình hình là gấp lắm rồi ... :(
Các bạn hẹn đến mua mèo của nhà mình h chẳng thấy ai .. toàn hẹn xuông để mình chờ và gọi điện mãi ...
Sắp đến tết .. tớ muốn cho các em ý về nhà mới sớm hơn .. ko phải ko muon giữ lại mà là em Mít nhà tớ lại có bầu rồi ...! Nhà h chật mà cứ đêm các em ý lại đùa nghịch nên mama tớ cũng nói nhìu ..:( ..
Sdt của tớ : 01658685906
Tớ đã fix giá các em xuồng rồi ... nếu bạn nào muốn đón các bé .. cứ alo tớ nhé .. ..cả ngày lúc nào tớ cũng có mặt ở nhà ....!

Em thứ nhất : Đô Đô ( Đực ) giá 900k < trước tớ có bảo để cho chị tớ rồi nhưng chị tớ h có bầu nên ko nuôi được nữa >

Em thứ 2 : Trắng ( Đực ).. đầu có chút đen giá 800k ... em này thích trèo cây lắm ^^

Em thứ 3 : Quặp :D . (Cái) 900k .. gọi là quặp là vì đuôi em ý hơi quặp 1 chút ... Em này mặt tròn ..rất xinh ..!

Em thứ 4 : Nhọ ..^^ (CÁi ) giá 700k .. mũi em này có ít nho. :D

Em thứ 5 .. còi (Cái ) 600k ..em này be nhất đàn nhưng chạy thì nhanh nhất :D

Các bạn nào yêu quý mèo giúp mình với ... cho các em ý về nhà trước tết để cùng ăn tết với các bạn ^^

bạn cho mình địa chỉ bạn vào inbox nhé mình thích em thứ 5

nhim

Well-Known Member
hok biết phải trả giá thế nào nữa, mấy em này mình hay đc cho , chứ chả mua bjo

bạn có thái độ như đang khoe... nếu ban k mua thì up hộ. đừng làm điều khác trong top của ng ta