• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán 1 bé mèo amazon 3 tháng tuổi (cái) giá rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

hoapt82

mình sửa bài vì nhiều người nt cho mình nói đây là mèo amazon. cảm ơn các bạn
Mình là sinh viên học trọ trên Hà Nội, mới chuyển nhà trọ về chỗ Định Công ( hồi trước mình ở Cầu Giấy). Vì nhà trọ mới bé quá nên mình cần phải bán đi em Sam yêu quý. Bé Sam là quà tặng của người yêu mình tặng hôm sinh nhật. Hiện tại em mèo đã được 3 tháng tuổi. Bé ăn uống rất tốt và đi vệ sinh cũng đúng chỗ nữa. Sam được người yêu mình mua của 1 bạn trên diễn đàn hồi bé mới được 1 tháng rưỡi. Mình phải bán bè mèo đi cũng thấy tiếc lắm. Vì thế mình muốn bạn nào thực sự yêu quý bé đón bé về nhà.
Giá để bé về nhà mới là 2 triệu (bạn trai mình hồi đó đầu cũng 3 triệu 500k rồi)
Số điện thoại của mình là 01686498630
Sau đây là ảnh của em mèo nhà mình. Bé Sam không cho chụp hoài nên ảnh hơi khó nhìn. Mong mọi người thông cảm

hoapt82

Càng ngày càng thích màu vằn này :x Up cho bé sớm có chủ mới :D
Ah mà sao ng yu tặng lại đem bán đi thế :(

mình cũng muốn được nuôi em mèo lắm. nhưng chỗ ở mới của mình bé quá. với lại mình còn ở cùng với anh trai đang đi làm trên Hà Nội nữa.
anh ý lại ko thích động vật nữa. hix. Cuộc sống hà nội thật bon chen

hoapt82

be nay la meo amazon k phai ALD dau ban oi^^

thank bạn nhiều, mình cũng không biết các giống mèo nữa. Thầy người bán hồi xưa nói là mèo anh mà mình cũng không biết. Mình vừa search google rồi. Đây là mèo amazon đích thị. Cảm ơn bạn nhiều

Nhung90

T.Viên Năng Động
ôi, 3 tháng mà sao nó to thế? mà nhà có nhìu rùi up phụ bạn thui

Nhung90

T.Viên Năng Động
giống mèo amazon sau còn to nữa bạn ạ:X

ôi, thật á, thích nhỉ, tớ cứ con nào to là tớ thích, nó to tầm nào hả bạn?

hoapt82

giống mèo amazon sau còn to nữa bạn ạ:X

giống mèo này nuôi to thật. hix. Có 3 tháng mà to như vậy rồi. Nhìn nó không khác gì con báo con. Giống lắm. Hôm nào mình chụp thêm ảnh cho mọi người xem. hi

hoapt82

ừm. bạn trai mình hồi đầu mua của 1 bạn. Bạn ý bảo đó mèo anh lông dài. Hôm nay có bạn nói là mèo amazon mình mới edit lại bài. Lúc đầu mình ko biết nên cũng đăng là mèo ald.

meoxiem264

YTC Developer
nếu e ý mắt màu da cam và lông bờm ở cổ dài,dọc sống lưng lông đen và hơi cứng hơn,lớp da sau gáy rất dày,cái gia hơn 2tr cho mèo amazon là tương đối hợp lý nếu k nói là rẻ:) up cho bé mau tìm đc chủ nhé

hoapt82

nếu e ý mắt màu da cam và lông bờm ở cổ dài,dọc sống lưng lông đen và hơi cứng hơn,lớp da sau gáy rất dày,cái gia hơn 2tr cho mèo amazon là tương đối hợp lý nếu k nói là rẻ :) up cho bé mau tìm đc chủ nhé

sao bạn biết hay vậy. mèo nhà mình đúng với những đặc điểm như vậy. ko sai chút nào. cảm ơn bạn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.