• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán 1 bé mèo amazon 3 tháng tuổi (cái) giá rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sữa_chua

YTC Developer
thế con này là mắt màu gì ?
Chả có nhẽ lại trùng hợp cả độ tuổi và giới tính à ?
Thế bạn nghĩ là tớ rảnh rỗi để vào đây chém gió với bạn àh
Dám bảo người bán mèo cho bạn ra mặt ko? có post ảnh bố mẹ mèo lên đc ko ?
Hơn tuổi thì làm gì ? Cái gì đúng thì thôi, nghĩ phải sợ bạn chắc =))
Ngon thì post hình bạn và mèo lúc mèo còn bé đi.
Ngon thì làm đi.

Sữa_chua

YTC Developer
Nói là mèo nhà tớ ko có bờm ở cổ, ờ thế xem cái ảnh bạn mặc áo hồng đấy, xem nó có dài như bây giờ ko ?
Xem ảnh mèo nhà tớ xem có lông cổ y như thế ko ?
Tớ gặp bạn để giải quyết vấn đề gì ?
Tớ người HP, mà tớ cũng chẳng dỗi hơi mà đến tận cổng trường bạn để tìm bạn, có được cái gì ko ?
Mà bạn bảo tớ nhận là của mình,đừng cố cãi làm gì nữa cho mệt.
Thích bán chênh giá à ? ừ ngon bán đi, ít ra nó về với chủ mới, người ta dám bỏ ra 2 triệu để mua " mèo của bạn" chắc người ta sẽ nâng niu quý trọng nó.
Ok, đây ko thích bàn cãi nhiều. Làm gì thì tự tâm đi mà suy nghĩ. Chúc bạn " mua may bán đắt " ,

goat

YTC Developer
Nói là mèo nhà tớ ko có bờm ở cổ, ờ thế xem cái ảnh bạn mặc áo hồng đấy, xem nó có dài như bây giờ ko ?
Xem ảnh mèo nhà tớ xem có lông cổ y như thế ko ?
Tớ gặp bạn để giải quyết vấn đề gì ?
Tớ người HP, mà tớ cũng chẳng dỗi hơi mà đến tận cổng trường bạn để tìm bạn, có được cái gì ko ?
Mà bạn bảo tớ nhận là của mình,đừng cố cãi làm gì nữa cho mệt.
Thích bán chênh giá à ? ừ ngon bán đi, ít ra nó về với chủ mới, người ta dám bỏ ra 2 triệu để mua " mèo của bạn" chắc người ta sẽ nâng niu quý trọng nó.
Ok, đây ko thích bàn cãi nhiều. Làm gì thì tự tâm đi mà suy nghĩ. Chúc bạn " mua may bán đắt " ,

thế con này là mắt màu gì ?
Chả có nhẽ lại trùng hợp cả độ tuổi và giới tính à ?
Thế bạn nghĩ là tớ rảnh rỗi để vào đây chém gió với bạn àh
Dám bảo người bán mèo cho bạn ra mặt ko? có post ảnh bố mẹ mèo lên đc ko ?
Hơn tuổi thì làm gì ? Cái gì đúng thì thôi, nghĩ phải sợ bạn chắc =))
Ngon thì post hình bạn và mèo lúc mèo còn bé đi.
Ngon thì làm đi.

mắt màu vàng. con mèo con ở avatar mắt cũng màu vàng. cám ơn bạn.

hoapt82

Đây là mèo nhà bạn đúng ko?

Nó giống bé dưới này lắm à? Hay là mắt bạn bị làm sao?

Mèo nhà mình đây, với lại nhà bạn ở Hải Phòng. Mình ở tận Hà Nội. Chẳng lẽ lúc mua mình xuống tận Hải Phòng mua mèo của bạn???? Bạn bè mình nhiều đứa dân Hải Phòng nên mình hiểu tính của bạn. Nhưng bạn nên xem cái j` là đúng, cái j` là sai mà nhận lấy.
Mình đã nói như vậy rồi mà bạn ko hiểu à. Nếu mà mình lừa đảo thật thì mình đã ko tốn công tốn sức cãi nhau với bạn trên mạng ntn rồi. Vì mình chỉ cần khóa topic lại là xong. Còn cái nick của mình cũng chỉ là mới lập nên nó cũng ko quá quan trọng với mình. Bạn hiểu 1 nhưng mà lại ko biết 10. Mình bảo bạn liên lạc lại với ng` đã mua mèo của bạn thì bạn lại ko liên lạc. Vì mình biết chắc chắn người đo vẫn đang nuôi bé mèo nhà bạn. và bé mèo nhà mình chắc chắn là ko phải là bé mèo nhà bạn.
Bạn ko tin mình thì mình cũng ko còn cách nào khác, vì với mình cũng ko quan trọng. Mình cũng chỉ vì bán em mèo nên mới tham gia diễn đàn mà thôi.
Đôi lời với bạn. Lần đầu tiên mình thấy 1 người như bạn trên đời.

hoapt82

bạn click vào ảnh để xem ảnh cỡ to nhé. Từ bé, bé Sam nhà mình đã có lông dài ở tai và bờm ở cổ. Đây là comment cuối cùng của mình ở diễn đàn này. Mọi người có thể coi mình là người lừa đảo cũng được bởi nó ko quá quan trọng. Xin mod close topic này lại và hãy coi mình là người lừa đảo để cho bạn Sữa_chua vui lòng bằng cách khóa nick mình lại. Xin mod khóa luôn nick mình lại luôn. Như vậy cả nhà cùng vui. Cám ơn diễn đàn đã mang tới cho mình bé Sam rồi cũng từ diễn đàn mình tìm được chủ mới cho bé. Cảm ơn mọi người!

dviet92

Dung' la` dan Hai Phong` co khac'. Nhin` 2 be' the kia ma cu nhan la meo nha` minh` duoc. Dung' la bo tay.
Minh cung dang muon mua 1 be amazon, ko biet co ai ban ko nhi.
Moi chuyen da xong mod close cho do met. haizzzzzzzz

Sữa_chua

YTC Developer
Càng thấy mày nói tao càng thấy bực mình , đến nước này tao chẳng phải lịch sự với mày làm gì
Mày nói mắt ai có vấn đề ? Cái loại đầu óc mày bị vấn đề àh .
Mày post ảnh 1 con mèo 1,5 tháng so sánh với con mèo mày đã nuôi đến lúc 3 tháng àh ?
Mà mày ko cần phải lôi nhiều nick cùng là của mày rồi trả vờ vào cm bênh vực mày đâu, cả 2 cái nick trên kia cũng là của mày đúng ko ?
dviet92 mày nói đúng là dân HP làm sao cơ ? Thế tự nhiên tao nhận là mèo nhà tao để tao đc mang con mèo ấy về chắc, tao chỉ bực là tao bán 1 triệu rồi có đứa trả vờ yêu thương rồi đem bán nó đi kiếm lời gấp đôi. vậy thôi.
Còn chủ topic, tao bảo mày liên lạc với người bán mèo cho mày, chắc mày vẫn còn fải giữ liên lạc để đề phòng lúc bé mèo nhà mày có bị làm sao chứ.,Sao mày ko dám liên lạc.
Còn tao bán mèo hơn 1 tháng rồi, tao nghĩ rằng bé đã an toàn rồi, vậy tao hỏi mày, tao giữ số liên lạc đề làm gì nữa .
Tao đã ko muốn nói nữa rồi, tao chúc mày " mua may bán đắt " rồi mà mày vẫn còn cố tình gây sự với tao àh. tao đã cố coi như mình đã trao bé Hổ cho loại người như mày là tao có lỗi với nó rồi, mày còn muốn già mồm gì nữa. Còn nữa, mèo được chị tao mang lên HN nhưng mẹ chị ấy ko cho nuôi nên tao rao bán ở trên HN, chứ tao ko bảo là mày về HP bắt. Mày hiểu chưa . Từ lúc đọc được cái bài rao bán mèo của mày là tao đã cố gắng lịch sự với mày rồi đấy. Đến bây giờ thì ko thể được nữa đâu. Thế nhé.

minhquycva

YTC Developer
cãi nhau ghê quá :-ss
mà mua bán xong rồi thì thôi chứ :-s lên đây đôi co làm gì
theo mình nghĩ thì mèo của nhà người ta muốn bán cho ai, giá bao nhiêu, chém gió nguồn gốc hay không thì kệ người ta
người ta bảo rằng có công nuôi nấng tắm rửa , cho ăn royal canin uống nước khoáng đóng chai thì cũng kệ
lương tâm có cắn rứt hay không thì cũng kệ nốt
mua bán thì tin tưởng mèo của mình sống tốt với ai thì hãy bán cho người đó
còn không thì lỗi là do mình trước thôi , rút kinh nghiệm
ko nên xét nét chi li quá làm gì :-s

ai cũng nhận phần đúng thì chết mất :-s
dĩ hòa vi quý

thanhluan323

ơ con mèo của bạn này là của nhà bạn sữa chua mà nhìn giống hệt bạn ý bán co 1 triệu sao bạn hét bạn ý bán cho tận 3tr5 mà bán con mèo đi với giá gấp đôi 2 tr vậy.... em này giờ giá 1tr5 là hợp lý

goat

YTC Developer
Dung' la` dan Hai Phong` co khac'. Nhin` 2 be' the kia ma cu nhan la meo nha` minh` duoc. Dung' la bo tay.
Minh cung dang muon mua 1 be amazon, ko biet co ai ban ko nhi.
Moi chuyen da xong mod close cho do met. haizzzzzzzz

tôi thấy bạn có vẻ không biết rõ về mèo nhỉ, mèo 1,5 tháng chưa bung lông đâu. nhưng 2 tháng hoặc 3 tháng thì lông bung ra. chả lẽ tôi post ảnh mèo 1 tháng và 3 tháng lên cho bạn xem, mèo nhà tôi 1,5 tháng trông như con mèo ta, 2,5 tháng thì không ai nói nó là mèo ta. thay đổi hoàn toàn

Nhung90

T.Viên Năng Động
thôi thôi các nàng nhà mình ơi!!! Bạn í bán rồi... ai mua bé ấy đấy nhỉ????? nuôi to là bít mà, có bạn nuôi mèo amzon rùi mà, bạn í bảo nó nặng tầm 11-12 kg mà

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mèo 1.5 tháng vs 3 tháng thì khác nhau hoàn toàn chứ ????
Tớ ko bênh vực ai cả nhưng mà tớ đọc tất cả conmet tớ thấy bạn chủ topic ăn nói kiểu gì ý .. cái kiểu này tớ cũng nghe nhiều rồi ..và chăc tầm các teen lấc cấc mới nói thế này .. !
Và cái comet cuối cùng của bạn ???
Bạn bảo bạn nhận song lại còn nói là cho bạn sữa chua vui lòng ..?? thế thì thà đừng comet lại còn hơn ..!

ai lại làm ăn như thế bao giờ.thôi.con gái đanh đá ơi!hnao ra quán nước ngồi nc vs nhau tử tế xem nào.đừng chém gió nhau ở tren diễn đàn nhé.mất hết cả đoàn kết.mình lên đây là đê giao lưu kết bạn tìm dc pet chứ đâu phải tranh luận

Sữa_chua

YTC Developer
Cũng thấy lạ lạ, bình thường những topic tranh cãi kiểu như này hay bị mod xứ lý ngay.
Đây mấy ngày rồi vẫn ko thấy gì .
Mà con chủ topic nó cũng biến luôn rồi, chắc ko thể nói lại được .

Status
Không mở trả lời sau này.