• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán 1 cô mèo ngoan

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
có lẽ là mèo Nga , bạn cho phối giống vs loại gì :) nếu đc mình qua đón e ý luôn :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi hình như mắt em ý chảy máu à ... mà bạn cho lai em ý với mèo gì vậy ??

meoxiem

Member
Bạn ơi hình như mắt em ý chảy máu à ... mà bạn cho lai em ý với mèo gì vậy ??

chỗ khóe mắt của chị Xù nhà mình lúc nào cũng màu hồng như vậy đó bạn à. Còn bạn hỏi bé là mèo j` thì đọc kĩ lại topic của mình, vì mình cũng đang ko biết bé là mèo j` mà. Mình cũng đang cần các bạn, ai chơi mèo và am hiểu thì giúp mình mà. huhu. Chỉ biết bé nhà mình là mèo lông xù thôi. huhuhuhuhu

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
chuẩn em này là mèo anh lai nga, mắt màu đồng của mèo anh và bộ lông dài xù của mèo nga, khuôn mặt không có gì thay đổi so với mèo nga, em này thuộc hàng đẹp đấy mà chủ top để bẩn thế, hay là em nó lăn lê nhiều không tắm kịp cho em nó?
tớ xin hết ạ !

meoxiem

Member
chuẩn em này là mèo anh lai nga, mắt màu đồng của mèo anh và bộ lông dài xù của mèo nga, khuôn mặt không có gì thay đổi so với mèo nga, em này thuộc hàng đẹp đấy mà chủ top để bẩn thế, hay là em nó lăn lê nhiều không tắm kịp cho em nó?
tớ xin hết ạ !

cảm ơn bạn nhiều. Từ đợt lạnh chưa dám tắm cho cô này

I♥umeo

T.Viên Năng Động
cảm ơn bạn nhiều. Từ đợt lạnh chưa dám tắm cho cô này

tớ hỏi bạn cho em ý đi phối vs mèo gì ý bạn ... h em ý đang chửa vs anh mèo giống gì vậy bạn