• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn-bán 1 cặp CWD giá bèo đây,hàng của a lộc nhé!

hayate_kun_1994

CÓ FIX NHA MỌI NGƯỜI < AE LẤY NHANH HỘ MÌNH CÁI NHA!mình ko có điều kiện để tiến xa mối quan hệ bất chính với mấy em này nữa nên mong có người thay em chăm sóc chúng,giá 400k 1 cặp đực cái nha(nếu mua thêm lồng em bán rẻ 600k,vì lồng em mua mất 250k lận,mà mới nguyên)em tặng thêm dế đủ nuôi trong 2 tuần,mùn lót đáy nha mọi người,mua sớm hộ em nha,em xin cảm ơn!View attachment 14011 đây là em nhỏ,con cái nha,dài 52cm, hiền vô đối luôn, ae sờ thoải máiView attachment 14012 và đây là em đực, dài 94 cm lận ,đẹp lém,to ,lưng nhiều gai,mà hiền cực kì,ae có thể cầm nắm ôm ấp thoải mái lunView attachment 14013View attachment 14014View attachment 14015tự xướng hình TT_TTView attachment 14016View attachment 14017đây là lồng và mùn cưaView attachment 14018
co fix

sun.xjnh

Member
nếu bán con đực thôi thì pm 01679998868 hoặc sun.xjnh@yahoo.com.vn

Lam_Bi

YTC Developer
bán cho mấy bạn ý con đực kìa em ,con đực size đấy là 300 rồi còn gì.sao trong lồng chym lại có cả vỏng chạy của chuột thế em

hayate_kun_1994

dạ, em muốn bán 1 cặp cơ,ai mua thì mua,cho nó đỡ cô đơn,up tip nào,ai mua 1 cặp không,up nào,hì em ko dùng cái lồng quay nên gắn vào cho hay anh ạ