• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán 1 e chó BK đực thuần chủng 3 tháng tuổi

trangbaby

T.Viên Năng Động
pó tay luôn, bác mua đc ở đâu 1,5 tr bảo e với??? chó lai bây giờ cũng đã tầm 1tr rùi, bác quá là vui tính

khoamax

T.Viên Năng Động
mình nghi nên cho cái giá luôn để ai cần thì còn chuẩn bị tìn chứ up

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
mình muốn ship vô trong Nam nhưng tính mình lại cẩn thân,sợ giao vào không đúng chó như hình,chó bị bênh hay bị khuyết gì nên đành nhịn thèm em nó qua hình vậy

trangbaby

T.Viên Năng Động
bạn cần ko đưa minh` 600k di minh mua cho' lai dum` ban thuần chi~ 1200k tro~ xuong' thui ban ah`

chó lai thì m ko có nhu cầu đâu bạn, b thíc thì cứ mua chó lai cho rẻ nhé, m chỉ có mỗi em này bán thôi

trangbaby

T.Viên Năng Động
mình muốn ship vô trong Nam nhưng tính mình lại cẩn thân,sợ giao vào không đúng chó như hình,chó bị bênh hay bị khuyết gì nên đành nhịn thèm em nó qua hình vậy

em bán mèo trên này cũng đc 2 tháng rùi, cũng đã ship nhiều mèo vào NAm rùi a ạ, nên e làm ăn uy tín. còn lâu dài mà a. e cún này hoàn toàn khỏe mạnh, đúng như hình luôn.

nglyk

bạn cần ko đưa minh` 600k di minh mua cho' lai dum` ban thuần chi~ 1200k tro~ xuong' thui ban ah`

ở đâu vậy b. chắc trong Nam thôi chứ j`

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
ở đâu vậy b. chắc trong Nam thôi chứ j`

Mấy thành viên chơi chó nhật lai bk đó mà hơi đâu chú ý cho mệt tâm bạn a!
Loại này trong Nam còn mắc và hiếm hơn ngoài bắc nữa vì ngoài bắc giáp với Bắc Kinh
trong Nam có cái chợ bán chó loại này nổi tiếng tên chợ Lê Hồng Phong bán trung bình đã 2tr500/1 con rồi...mua chó loại này về chừng 1tháng ra đó lại mua nữa(nếu dư tiền)

hungchuoi1102

bạn muốn mua bắc kinh cỡ 1tr5 ah`.. mình cần tìm chủ mới cho cún bắc kinh thuần chũng mõm ngắn đây nếu ok thì call mình nhé: .0908.671.775

còn bán chó bắc kinh ko chị ơi

Nhắc nhở bạn là không được lam dụng từ Up quá nhiều nhé,như vậy sẽ bị coi là Spam đấy.Chúc bé xinh mau có chủ!