• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán 1 e mèo đen!

sonblack

YTC Developer
mình muốn bán 1e mèo đen vì h mình cũng có vài em rồi lên mún bán 1 e đi e nó là cái 4 tháng tuổi rồi h bác nào muốn thì liên lạc theo chữ kí nhé!
mình để giá e nó 550k!
nhà mình xa vả lại mình cũng đi làm suốt không cố time ở nhà lên bạn nào mua thì mình ship luôn cho.không có ảnh đâu.yên tâm mèo khỏe mèo đẹp.

sportgirlhn

YTC Developer
Các bạn cho mình hỏi chút là sao mèo đen lại có giá thế nhỉ?mình thấy topic nào đăg bán mèo đen cũng cao hơn nhiều so với mèo bthường?trong khi cá nhân mình thấy mèo đen chả đẹp chút nào :hmmm:

pi_meo

PePi
Các bạn cho mình hỏi chút là sao mèo đen lại có giá thế nhỉ?mình thấy topic nào đăg bán mèo đen cũng cao hơn nhiều so với mèo bthường?trong khi cá nhân mình thấy mèo đen chả đẹp chút nào :hmmm:

Vì mèo đen có chỉ số IQ cao và có tinh thần bắt chuột chăng !! ^^

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động

mèo đen trong đông y người ta dùng làm thuốc, nói chung là nhiều vị và nhiều bộ phận đem làm thuốc, nhưng khoa học chưa chứng minh về độ tốt
ngoài cái nước đái mèo nhỏ vài tai để cho côn trùng hoặc đỉa đã chui vào tai thì chui ra :D
cá nhân tớ thì thích nuôi nhưng giá phải hợp lý chứ cao thì cũng đành ngậm ngùi nhìn người ta nuôi thôi :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up :gongxi-1: