• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN : Bán 2 Em mèo Nga ....:x

chymvanhkhuyen

Mình nghĩ bạn mới là người đừng nói linh tinh nữa chứ không phải người khác. Trên diễn đàn nhiều người nuôi mèo lâu năm, chắc chắn kinh nghiệm hơn bạn mà bạn vẫn cứ cãi được. Thứ nhất : Mèo nga không bao giờ có màu lông này, thứ 2 : không bao giờ có màu mắt này. thứ 3 : không bao giờ có cái tai kiểu này, cái mặt kiểu này. Thứ 4 : không bao giờ có cái chất lông vừa ngắn, vừa cứng, vừa ngắn đều như thế này, nói chung là không có 1 cái gì giống mè nga hết. Mình thấy mèo ta thuần chủng các bạn ý tặng bên viet-pet còn đẹp hơn. http://forum.viet-pet.com/showthread.php?t=93410 Bất kỳ em mèo nào nhà bạn lớn lên mà lông dài hơn 3 cm thì pm mình mua lại với mọi giá bạn đưa ra nhé :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ bạn mới là người đừng nói linh tinh nữa chứ không phải người khác. Trên diễn đàn nhiều người nuôi mèo lâu năm, chắc chắn kinh nghiệm hơn bạn mà bạn vẫn cứ cãi được. Thứ nhất : Mèo nga không bao giờ có màu lông này, thứ 2 : không bao giờ có màu mắt này. thứ 3 : không bao giờ có cái tai kiểu này, cái mặt kiểu này. Thứ 4 : không bao giờ có cái chất lông vừa ngắn, vừa cứng, vừa ngắn đều như thế này, nói chung là không có 1 cái gì giống mè nga hết. Mình thấy mèo ta thuần chủng các bạn ý tặng bên viet-pet còn đẹp hơn. http://forum.viet-pet.com/showthread.php?t=93410 Bất kỳ em mèo nào nhà bạn lớn lên mà lông dài hơn 3 cm thì pm mình mua lại với mọi giá bạn đưa ra nhé :)

nếu cần bạn có thể qua nhà mình xem
Lông cac em ý dài hơn trong ảnh rất nhiều .. quanh nhà tớ k co con mèo ta nao màu tam thể cả mà ra được màu này bạn à ... mèo nhà tớ ra 3 loại màu trắng + tuxedo+ mau xam xám đấy ...! lên tớ chỉ nghĩ là còn giồng của ông bà hay giống của lứa trước ... ! mèo nga mà lông dài được hơn 3cm hả bạn .. tớ k nói mèo nhà tớ là mèo nga thuần chủng nhé ...!

Đây là ảnh các em ý hồi bé nhìn la biết mèo ta hay meo gi rồi đấy bạn ... giờ chúng nó lơn rồi nên tớ k chụp được ảnh nhiều nữa ...!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
OK. SR bạn đã hơi khắt khe. Nếu bạn nói từ đầu là mèo nga không thuần thì mình và các bạn khác đã không nói gì. Đúng không? Sr again.

ừm bạn .. ks bạn à ..!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up______________________________:D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
bé đen trắng bạn bán chưa vậy?

Tớ định bạn cho 1 bạn ở trong nam nhung ma sợ em ý đi xa bị sao nên tớ k bán cho bạn ấy nữa và h em ý đã được chị tớ nhận nuôi r

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up ________________________________:D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
híc mèo nga chuẩn có 500k/1e thui mà bạn, mèo to 1t

Tớ thấy mào con đắt hơn mèo to mà ... làm gì có mèo to đăt hơn mèo con ?? :04:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up phu nhe

cám ơn bạn :)

I♥umeo